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TAARIFA YA UTAFITI KUHUSU TATHIMINI YA UTEKELEZAJI WA
MAJUKUMU YA TUME TANGU KUANZISHWA KWAKE MWAKA
2016

SURA YA KWANZA

1.0 Utangulizi
1.1 Maelezo kuhusu Tume ya Utumishi wa Walimu

Tume ya Utumishi wa Walimu imeundwa kwa Sheria Na.25 ya mwaka
2015 na ilianza kufanya kazi kwa mujibu wa sheria tarehe 1/4/2016.
Hata hivyo, utekelezaji wa kazi zake ulianza kupitia bajeti ya 2016/17.
Tume ya Utumishi wa Walimu ni Mamlaka ya Ajira na Nidhamu kwa
Walimu wa Shule za Msingi na Sekondari walio kwenye Utumishi wa

Umma, Tanzania Bara.

Katika kipindi cha miaka mitatu (2016/17 — 2018/19), Tume imetekeleza
majukumu yake kwa mujibu wa Kifungu cha 5 cha Sheria ya Utumishi
wa Walimu Na. 25 ya mwaka 2015. Katika kipindi hicho, Tume iliweka
vipaumbele katika usimamizi wa masuala ya Ajira na Maendeleo ya
Walimu, kutoa uamuzi wa Mashauri ya Nidhamu, Rufaa na Malalamiko

ya Walimu kwa mujibu wa sheria na kwa wakati.

1.2 Dira
“Taasisi inayoongoza katika kuwezesha uwajibikaji na uadilifu katika

Utumishiwa  Walimu wa Shule za Msingi na Sekondari”.

1.3 Dhima
‘Kuhakikisha walimu wa Shule za Msingi na Sekondari wanapata

huduma bora kuhusu masuala ya ajira, kupandishwa vyeo na kukuza

maadili”

1.4 Majukumu ya Tume ya Utumishi wa Walimu
Majukumu ya Tume ya Utumishi wa Walimu yameainishwa kwenye

Kifungu Na. 5(a)—(i) cha Sheria ya Tume ya Utumishi wa Walimu Na.

25 ya Mwaka 2015 ambayo ni;



(a) Kuendeleza na kusimamia Utumishi wa Walimu;

(b) Kumshauri Waziri juu ya kusimamia na kuendeleza Utumishi
wa Walimu;

(c) Kuajiri, kupandisha vyeo na kuchukua hatua za kinidhamu
kwa walimu;

(d) Kuhakikisha uwiano sawa katika usambazaji wa Walimu
ndani ya Serikali za Mitaa na Shule;

(e) Kushughulikia masuala ya rufaa zinazotokana na maamuzi
ya Mamlaka ya Nidhamu;

() Kutunza daftari la kumbukumbu za walimu wote waliopo

kwenye Utumishi wa Umma;

(g) Kusimamia programu za mafunzo ya walimu kazini;

(h) Kufanya utafiti na tathmini kuhusu masuala yanayohusu

utumishi wa walimu na kumshauri Waziri inavyostahiki;

(i) Kutathmini hali ya Walimu na kushauri Wizara yenye
dhamana ya masuala ya walimu juu ya mafunzo, idadi na

uhitaji wa walimu nchini,

(j) Kuandaa Kanuni za Maadili ya Utendaji kazi ya mwalimu;

(k) Kuendeleza Mfumo wa mawasiliano na Ofisi za Tume katika
ngazi ya Wilaya juu ya mambo yote au jambo lolote
kuhusiana na maendeleo ya Utumishi wa walimu na
kuhakikisha kwamba Mwajiri na Ofisi ya Tume ngazi ya

Wilaya wanatekeleza kazi zao kwa mujibu wa Sheria;

() Kufanya jambo lolote ambalo kwa maoni ya Waziri linafaa

au kutegemewa katika utekelezaji bora wa kazi za Tume.
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1.5 Muundo wa Tume ya Utumishi wa Walimu
Muundo wa Tume unajumuisha ldara mbili, Vitengo saba, na Ofisi katika

Wilaya 139 zinazohudumia Halmashauri 184. Majukumu yote ya Tume
ya Utumishi wa Walimu yanatekelezwa kwa kuzingatia Muundo wa
Tume uliofanyiwa mapitio na kuidhinishwa na Mheshimiwa Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania mnamo tarehe 01 Oktoba, 2018.
Muundo huu wa Tume ya Utumishi wa Walimu unaifanya kuwa na eneo
kubwa inalohudumia Walimu wote nchini katika masuala ya Ajira,
Kuthibitishwa kazini. Kupandishwa Vyeo, Kubadilishiwa Vyeo, kusajiriwa
na kupewa namba ya TSC, Maadili na nidhamu, kusimamia Mipango ya
mafunzo, kustaafu nk.

1.6 Hali ya Utoaji wa Huduma za Utumishi wa Walimu Nchini
Tume ya Utumishi wa Walimu ni Idara ya Serikali inayojitegemea
(Independent Department) iliyoanzishwa kwa Sheria ya Bunge Na. 25 ya
Mwaka 2015. Tume ilianza kutekeleza majukumu yake rasmi tarehe 01
Julai, 2016 kupitia Ofisi zake 140 (139 ni Ofisi za Wilaya na 1 Ofisi ya
Makao Makuu). Hadi kufikia tarehe 10 Agosti, 2021, Tume ina jumla ya
Watumishi 523 katika ngazi ya Makao Makuu na Wilayani na
wanahudumia walimu takribani 262,028 Tanzania bara ambapo wa
Shule za Msingi ni 177,053 na Sekondari 84,975.

Pamoja na ukweli kwamba hakuna utafiti au tathmini iliyowahi kufanyika
hivi karibuni kuhusu hali ya Utumishi wa Walimu nchini, bado ipo imani/
hisia miongoni mwa Walimu Wenyewe na baadhi ya Wadau kwamba
walimu hawapati huduma bora, bado changamoto zinazohusu Utumishi
wao hazijashughulikiwa ipasavyo pamoja na uwepo wa chombo
ambacho kimepewa dhamana ya kuwa Mamlaka ya ajira na Nidhamu

kwa Walimu waliopo kwenye Utumishi wa Umma kwa mujibu wa Sheria.

Kuendelea kuwepo kwa mtazamo na hisia za Walimu kutokutendewa

ipasavyo katika masuala yao ya kiutumishi ni hatari kwa ustawi wa
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kiwango na ubora wa elimu nchini, kwani walimu ni nyenzo muhimu
sana katika kuboresha kiwango cha elimu nchini. Hali hii inajidhihirisha
pia katika makosa ya kimaadili yanayowakabili baadhi ya Walimu
waliopo katika Utumishi wa Umma. Uwepo wa vitendo vya ukosefu wa
Maadili kama utoro bila sababu za msingi, wizi na udanganyifu wa
mitihani, matumizi ya vyeti feki, kujihusisha na masuala ya kimapenzi na
wanafunzi na kutozingatiwa kwa maadili ya kazi ya ualimu yamechangia
sana katika kuporomosha nidhamu kwenye baadhi ya Shule.

Miongoni mwa sababu inayochangia uwepo wa vitendo vya ukiukwaji wa
maadili na malalamiko miongoni mwa Walimu ni kiwango kidogo cha
uelewa wa Sheria, Kanuni na Taratibu zinazoongoza Utumishi wao.
Hata hivyo, katika kukabiliana na changamoto hiyo Tume ya Utumishi
wa Walimu kwa kipindi cha miaka mitano iliyopita imekuwa ikitoa elimu
mbalimbali kuwahusu Walimu kupitia vipindi vya Redio na Luninga,
Vipererushi na Mabango, Maenesho mbalimbali kama Nane Nane na
Sabasaba, Tovuti na mitandao ya kijamii. Elimu iliyotolewa imesaidia
kwa kiwango fulani kutatua changamoto ya utovu wa maadili ingawa
tatizo bado ni kubwa.

Serikali pamoja na wadau wengine kwa kutambua umuhimu wa
Utumishi wa Walimu kama nyezo muhimu katika kuboresha elimu
nchini imekuwa ikifanya jitihada mbalimbali ili kuweza kuboresha
masuala yanayohusu utumishi wao. Juhudi za Serikali za kuangalia
suala hili historia yake imeanza tangu nchi ilipopata uhuru miaka ya
1960 hadi sasa kwa kuanzisha mifumo ya Kisera, Kisheria na Kitaasisi
kwa ajili ya kuhudumia Walimu kwa kutambua umuhimu na jukumu
walilonalo la kujenga kizazi cha baadaye kwa ajili ya maendeleo
endelevu ya Taifa letu. Serikali inatambua kuwa bila kuwepo kwa elimu
bora uchumi na maendeleo ya Taifa hayawezi kusonga mbele.

Hata uanzishwaji wa Tume ya Utumishi wa Walimu (TSC) mwaka 2015,

malengo yalikuwa ni kuongeza ufanisi katika kuwahudumia Walimu,
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ambao kimsingi ni kundi kubwa ambalo huchukua zaidi ya asilimia 60 ya
watumishi wa umma. TSC iliundwa baada ya iliyokuwa Idara ya
Utumishi wa Walimu (TSD) chini ya Tume ya Utumishi wa Umma
kuonekana kutofikia malengo ya kutoanzishwa kwake katika usimamizi

wa masuala ya Walimu nchini.



SURA YA PILI

2.0 MAFANIKIO YA TUME YALIYOPATIKANA TANGU
KUANZISHWA KWAKE
Katika kipindi cha miaka takribani saba iliyopita tangu ilipotungwa

Sheria ya Tume ya Utumishi wa Walimu Na.25 ya mwaka 2015, na
kupitishwa kwa  Kanuni zake mwaka 2016, Tume imeendelea
kutekeleza majukumu yake ambayo ni kuwahudumia walimu
wanaofundisha Shule za Msingi na Sekondari katika utumishi wa umma

Tanzania Bara.

Uongozi wa Tume kupitia agizo lililotolewa na Kamati ya Bunge ya
Utawala na Serikali za Mitaa Katika kikao cha Kamati ya Bunge ya
Kudumu ya Utawala na Serikali za Mitaa kilichofanyika tarehe 17 Machi
2021, baada ya Mheshimiwa Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais, Tawala za
Mikoa na Serikali za Mitaa Mhe. Seleman Jafo kuwasilisha
mapendekezo ya Mpango na Bajeti kwa mwaka wa fedha 2021/22
mbele ya Kamati, Wajumbe wa Kamati katika kujadili na kuishauri
Serikali kuhusu upande wa utekelezaji wa majukumu ya Tume ya
Utumishi wa Walimu kwa kupitia kikao hicho, Wajumbe walielekeza
Tume ya Utumishi wa Walimu kufanya utafiti au tathmini ya utekelezaiji
wa malengo ya Tume tangu ianzishwe, ili kujua iwapo imeweza
kuyatekeleza kwa kiwango gani na changamoto zilizopo ili Serikali iweze
kushauriwa. Pia, ipime iwapo imeweza kupunguza matatizo ya Walimu
kwa kiwango gani. Katika tathmini ya utekelezaji wa majukumu ya
Tume, Kkupitia nyaraka na taarifa za utekelezaji wa majukumu,

muhtasari wa mafanikio yaliyopatikana ni pamoja na:-

(a)Masuala yanayohusu Ajira na Maendeleo ya Walimu.

(i) Miongozo na Maelekezo
Kuandaa, kutoa na kufanya mapitio ya Miongozo na Nyaraka

zinazohusu masuala ya Ajira na Maendeleo ya Walimu. Miongozo

(format) iliandaliwa na kupelekwa kwa Kaimu Makatibu Wasaidizi wa



Wilaya zote 139. Miongozo hiyo ilihusu Mkataba wa Ajira wa Mwalimu
pamoja barua zinazohusu masuala ya ajira ambayo ni barua ya ajira,
kuthibitisha kazini walimu, kubadilisha kazi/cheo walimu waliojiendeleza
na vibali vya kustaafu. Aidha, ilitolewa format ya uwasilishaji wa taarifa
zinazohusu masuala ya ajira. Miongozo hiyo imewezesha kuwa na

mikataba na utekelezaji wa aina moja kwa Wilaya zote.

(i1) Kuajiri Walimu

Tangu Tume ilipoanza kutekeleza majukumu yake, imeshiriki katika
mchakato wa ajira unaofanywa na TAMISEMI. Jumla ya Walimu 33,522
waliagjiriwa kati yao, Walimu wa Shule za Msingi 19,419 na Sekondari
14,103. Aidha, katika mwaka wa fedha 2020/21, Tume ilifanya tathmini
katika Shule za Sekondari na kubaini uwepo wa upungufu wa Walimu

4,050 wa masomo ya sayansi.

(ili) Kutoa namba za Usajili wa Walimu

Tangu Tume ilipoanza kutekeleza majukumu yake imesajili Walimu
28,886 kati yao Walimu 16,783 ni wa Shule za Msingi na 12,103 ni wa
Shule za Sekondari. Namba za usajili ziliwezesha Ofisi za Wilaya
kuwapatia walimu hao barua za ajira za masharti ya kudumu na malipo
ya pensheni. Barua hizo za ajira rasmi zimesaidia walimu kupata stahili
zao ikiwa ni pamoja na kuthibishwa kazini na kupandishwa vyeo. Aidha,
kati ya walimu 8,000 walioajiriwa mwezi Desemba 2020, Walimu 4,875
walisajiliwa , Walimu 2,850 wanaendelea kukamilisha taratibu za ajira
il waweze kusajiliwa, na Waariwa 144 hawakusajiliwa kwa sababu

hawakuwa na sifa za ualimu.

(iv) Kuthibitisha Kazini Walimu
Katika kipindi cha miaka mitano (5) walimu 26,573 walithibitishwa kazini

kati ya walimu 33,522 walioajiriwa, idadi ambayo ni sawa na 86%.



Walimu 6,949 ambao hawakuthibitishwa walikuwa bado kwenye kipindi

cha matazamio.

(v) Kupandisha cheo walimu

Katika kipindi cha miaka mitano (5) Jumla ya walimu 215,813
walipandishwa cheo kati ya walimu 219,212 waliotarajiwa. Hii ni sawa na
98%. Aidha, walimu 41,040 walihuishiwva vyeo walivyokuwa

wamepandishwa mwaka 2015/16.

(vi) Kubadilisha Kazi/ Cheo Walimu Waliojiendeleza

Tume inajukumu la kuwabadilishia kazi/cheo walimu wanaojiendeleza
kutoka ngazi ya cheti kwenda Stashahada au Shahada. Katika kipindi
cha 2016/17 hadi 2020/21 walimu 8,940 waliojiendeleza walibadilishwa
cheo kati ya walimu 14,875 waliowasilisha maombi. Walimu 5,935
waliobaki wamekasimiwa kubadilishiwva cheo kwenye Bajeti ya mwaka
2020/21 na 2021/22.

(vii) Kushughulikia maombi ya kuajiriwa upya kwa walimu
waliokuwa wamefukuzwa kazi na kuwasilisha mapendekezo kwa
Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora

Maombi ya kuajiriwa upya ya walimu 207 yalipokelewa, kuchambuliwa
na kuwasilishwa kwenye Mikutano ya Tume. Hawa ni walimu waliotimiza
masharti kulingana na Sheria pamoja na maelekezo ya Mamlaka. Aidha,
Orodha ya walimu na maoni ya Tume viliwasilishwa kwa Katibu Mkuu,
Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

(viii) Kufuatilia na kuhakikisha uwiano sawa katika Upangaji na
Usambazaji wa Walimu ndani ya Mamlaka za Serikali za Mitaa na
Shule

Tume imeshiriki katika mazoezi ya kuchambua na kuwapangia walimu

vituo vya kazi kwenye Mamlaka za Serikali za Mitaa na Shule
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yaliyoratibiwva na TAMISEMI. Jumla ya walimu 33,522 waliajiriwa na
kupangiwa vituo vya kazi tangu mwezi Julai, 2016 hadi Juni, 2021. Kati
yao Walimu wa Shule za Msingi ni 19,419 na Sekondari ni 14,103 kama

ilivyoainishwa kwenye jedwali Na. 1

IDADI YA WALIMU WALIOAJIRIWA

Na. | MWAKA MSINGI SEKONDARI JUMLA
1 |2016/17 3,462 3,462
2 |2017/18 3,636 1,043 4,679
3 [2018/19 7,076 3,553 10,629
4 12019/20 103 106 209
5 2020/21 8,604 5,939 14,543

JUMLA 19,419 14,103 33,522

(ix) Kushughulikia Mafao ya Kiinua Mgongo, Pensheni na Mirathi
kwa Walimu

Tume inashughulikia mafao ya walimu waliostaafu kazi au kufariki kabla
ya tarehe 1 Julai, 2004 kwa kuwa, Sheria ya Hitimisho la Kazi ya Mwaka
1999 ilikuwa haijaanza kulipa mafao. Pia, Tume inashughulikia mafao ya
walimu walioajiriwa kwa mikataba ambao hawalipwi na Mifuko ya Hifadhi

ya Jamii badala yake hulipwa na Wizara ya Fedha na Mipango.

Katika kipindi cha miaka mitano, jumla ya majalada 2,215 ya Pensheni,
Mirathi na Mikataba vyalipokelewa. Majalada hayo, vyalifanyiwa
uchambuzi wa nyaraka, ukokotoaji wa hesabu na kuwasilishwa kwa
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali na HAZINA kwa ajili ya
malipo. Kati ya majalada hayo, majalada 760 yalihusu Mikataba, 151
Pensheni na 633 Mirathi. Majalada 671 vyaliyokuwa yamebaki
yanaendelea kushughulikiwva kwa kadri Tume inavyopokea vielelezo

muhimu kutoka kwa waajiri/walimu au wasimamizi wa mirathi.

(x) Kufanya Tathmini kuhusu Hali ya Walimu na kushauri ipasavyo

kuhusu Mabhitaji wa Walimu
10



Katika kipindi cha mwaka 2016/17 hadi robo ya kwanza ya mwaka 2019/
2020, Tume ilikusanya taarifa kuhusu upungufu wa walimu uliotokana na
walimu kustaafu kazi, kufariki au kufukuzwa kazi na kubaini kuwa, idadi
hiyo ni kubwa ikilinganishwa na idadi ya walimu walioajiriwa. Licha ya
upungufu unaotokana na kuongezeka kwa shule na ongezeko la
wanafunzi, taarifa inaonesha kuwa, walimu walioondoka katika Utumishi
wa Umma kwa kustaafu kazi, kufariki au kufukuzwa kazi walifikia
24,727. ldadi hiyo ni kubwa ikilinganishwa na idadi ya walimu 18,559
waliokuwa wameajiriwa katika kipindi hicho. Kupitia tathmini hiyo Serikali

iliweza kuajiri Walimu wengine 4,549.

(xi) Kufanya ufuatiliaji kwenye Ofisi za Wilaya kuhusu utekelezaji
wa masuala ya Ajira na Maendeleo ya Walimu

Katika kipindi cha miaka mitano ufuatiliaji umekuwa ukifanyika mara kwa
mara kwenye Wilaya 139, ili kuona utekelezaji wa majukumu
yanayohusu masuala ya ajira kwa walimu na uzingatiaji wa Sheria,
Kanuni, Miongozo na maelekezo kama vyalivyotolewa. Taarifa
ziliandaliwa, kuwasilishwa na kujadiliwa na Tume. Aidha, Wilaya

zilipewa mrejesho na maelekezo ya kuboresha utendaji wao.

(b) Masuala yanayohusu Maadili na Nidhamu
Masuala ya Maadili na Nidhamu hushughulikiwa katika Ofisi za Tume

Makao Makuu na Ofisi za Wilaya. Kwa kipindi cha miaka mitano (5),
2016/17 hadi 2020/21 yafuatayo yametekelezwa:

Ngazi ya Makao Makuu:

(i) Mashauri ya Nidhamu yaliyopokelewa na

kushughulikiwa.
Katika mwaka 2016/17, Tume ilipokea mashauri ya nidhamu

1,288 kutoka iliyokuwa ldara ya Utumishi wa Walimu chini ya
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(i1)

(iii)

Tume vya Utumishi wa Umma, ambayo hayakuwa
yamehitimishwa. Mashauri hayo vyaliwasilishwa Makao
Makuu kwa kuwa, kwa Sheria ya Utumishi wa Umma Namba
8 ya Mwaka 2002, Kamati za Wilaya za iliyokuwa Idara
hazikuwa na mamlaka ya kutoa adhabu ya kufukuzwa kazi
walimu. Kati ya Mashauri ya Nidhamu yaliyopokelewa,
mashauri 339 vyalishughulikiva na kuhitimishwa Makao
Makuu. Mashauri ya Nidhamu ya walimu 949 yalirejeshwa
wilayani ili yakahitimishwe kwa kuwa Kamati za Wilaya
zimepewa uwezo wa kutoa adhabu zote zilizopo kwa mujibu
wa Sheria ya Tume ya Utumishi wa Walimu ya mwaka 2015.
Mashauri hayo yalihitimishwa.

Rufaa zilizokatwa Tume

Jumla ya rufaa 834 za walimu zilipokelewa katika kipindi cha
mwaka 2016/17 hadi 2020/21 na kusajiliwa. Rufaa 738
(88%) zilihitimishwa na Rufaa 96 (12%) zilizobaki zipo katika

hatua ya uchambuzi kwa kadri zilivyopokelewa na kusajiliwa.

Rufaa zilizokatwa kwa Rais.

Uamuzi wa rufaa uliotolewa na Tume ya Utumishi wa
Walimu unaweza kukatiwa rufaa kwa Rais iwapo mrufani
hakuridhika na uamuzi huo. Rais ndiye Mamlaka ya mwisho
ya rufaa kwa walimu. Katika kipindi cha miaka mitano (5),
2016/17 hadi 2020/21, jumla ya rufaa 75 zilikatwa kwa Rais.
Kati ya rufaa hizo, uamuzi wa rufaa 64 ulipokelewa. Uamuzi
wa rufaa hizo ni kuwa, Rais alikubaliana na uamuzi wa Tume
wa rufaa za walimu 56; uamuzi wa Tume ulitenguliwa rufaa
za walimu nane (8); na uamuzi wa rufaa 11 haukuwa

umepokelewa wakati taarifa hii ikiandaliwa.
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Jedwali Na.2: Taarifa ya Rufaa zilizokatwa kwa Rais kwa Miaka Mitano (5).

UAMUZI WA UAMUZI WA
MWAKA IDADI TUME RAIS MAELEZO
2016/17 - - - -
Walimu 14 Walimu 14 Rais alikubaliana na
walifukuzwa kazi walifukuzwa kazi Tume
Mwalimu mmoja (1) MwaI]mu mmoja Rais alikubaliana na
. (1) alishushwa
alishushwa cheo Tume
cheo
Walimu wawili (2) Walimu wawili (2) | Rais alitengua
2017/18 23 walirejeshwa kazini | walifukuzwa kazi uamuzi wa Tume
Walimu wawili (2) Walimu wawili (2) Rais alikubaliana na
alishushwa cheo alishushwa cheo Tume
Walimu wanne (4) Walimu wanne (4) | Rais alikubaliana na
walifukuzwa kazi walifukuzwa kazi | Tume
Mwalimu mmoja (1) 'V'W"""F““ MMOJA | Rais alikubaliana na
S ) (1) alirudishwa
alirudishwa kazini - Tume
kazini
Walimu 10 Walimu 10 Rais alikubaliana na
walifukuzwa kazi walifukuzwa kazi Tume
Walimu wane (4) Walimu wane (4) Rais alitengua
walirejeshwa kazini | walifukuzwa kazi uamuzi wa Tume
Walimu nane (8) :
2018/19 27 | walifukuzwa kazj | almunane (8) | o .. ivubaliana na
walifukuzwa kazi
Tume
Walimu wawili 2) | Walimu wawili 2) | oo alikubaliana na
o - walirejeshwa
walirejeshwa kazini Kazini Tume
azini
Walimu 14 Walimu 14 Rais alikubaliana na
walifukuzwa kazi, walifukuzwa kazi. | uwamuzi wa Tume
Walimu wawili (2) Walimu wawili (2) | Rais alitengua
2019/20 20 o - . / .
walirudishwa kazini walifukuzwa kazi | uamuzi wa Tume
. Uamuzi wa Rais
Walimu wanne (4) bado haujapokelewa
2020/21 5 Wa!lmu watano (_5) Bad'o uamuzi
walifukuzwa kazi haujapokelewa
(iv) Mikutano ya Tume.

Masuala ya Ajira na Maendeleo ya walimu na Maadili na Nidhamu

hutolewa uamuzi kwenye mikutano ya Tume iliyopo kwa mujibu wa

sheria. Tume inatakiwa kufanya Mikutano kwa kila robo mwaka na

Mikutano mingine ya dharura kulingana na mabhitaji. Aidha, Mikutano ya
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Tume hutanguliwa na vikao vya Kamati za Tume. Kamati tatu za Tume
ni Kamati ya Ajira na Maendeleo ya Walimu, Kamati ya Maadili na
Nidhamu na Kamati ya Utawala, Fedha, Utafiti na Elimu.

Katika kipindi cha miaka mitano (5), 2016/17 2020/21, jumla ya Mikutano
ya kisheria 25 ya Tume kati ya 20 vilivyopangwa kwa mujibu wa sheria

vilifanyika.

Ngazi ya Wilaya:

(i) Mashauri ya Nidhamu yaliyopokelewa na kushughulikiwa.
Wilaya hupokea tuhuma za walimu watovu wa nidhamu kutoka kwa
waajiri (Wakurugenzi wa Halmashauri za Majiji, Manispaa, Miji au
Wilaya) ili kuendesha mchakato wa nidhamu. Katika kipindi cha miaka
mitano (5), 2016/17 2020/21, Wilaya zilianzisha mashauri ya nidhamu
12,694, kati yake, mashauri 10,904 yalihitimishwa kama inavyoonekana
kwenye Jedwali Na.3
Jedwali Na. 3: Mashauri ya Nidhamu Yaliyofunguliwa na

Kuhitimishwa

MWAKA | YALIYOFUNGULIWA | YALIYOHITIMISHWA Mﬁﬁgﬁ%' MAELEZO
2016/17 2,228 2,228 -
2017/18 2,535 2,535
2018/19 1,428 1,428
2019/20 2,493 2,493
Yalikuwa
2020/21 4010 2,220 1,790 kwenye
hatua za
uchambuzi
JUMLA 12.694 10,904 1,790

(i) Makosa yaliyotendwa na walimu

Kati ya Mashauri ya Nidhamu 10,904 yaliyohitimishwa kwa kipindi cha
miaka mitano (5), makosa yaliyotendwa na walimu yaliyojitokeza zaidi ni
utoro kazini sawa na 62%, kukiuka Maadili ya Kazi ya Ualimu sawa na
14%; Kughushi sawa na 12% na kuwa na uhusiano wa kimapenzi na
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wanafunzi sawa na 5% na makosa mengine yameainishwa kwenye
Jedwali Na.4.

AINA YA 2016/1 | 2017/1 | 2018/1 | 2019/2 | 2020/2 | JUML | ASILIMI
MAKOSA 7 8 9 0 1 A A
Utoro 1,765| 1,578 | 1,145| 1,081 1140 | 6,709 62
Uzembe kazini 68 2 24 0 0 94 1
Mapenzi 39 63 60 88 304 554 5
Ulevi 16 8 9 17 180 230 2
Ukaidi 4 1 34 74 282 395 4
Wizi 1 4 9 0 0 14 0
Kukiuka Maadali 311 873 106 210 0| 1,500 14
Kushindwa

kutekeleza 0 0 31 0 0 31 0
majukumu

Rushwa 0 6 0 0 0 6 0
Kusababisha 8 0 10 0 0 18 0
hasara

Kughushi 16 0 0| 1,023 314 | 1,353 12
Jumla Kuu 2,228 | 2,535| 1,428 | 2,493 | 2,220 10,904 100

(ili) Aina za Adhabu zilizotolewa

Adhabu zinazoruhusiwa kutolewa kwa walimu zimetajwa kwenye Kanuni
ya 12 ya Kanuni za Tume ya Utumishi wa Walimu za mwaka 2016. Kwa
kipindi cha miaka mitano (5) adhabu zilizotolewa kwa walimu ni kama
zinavyoonekana katika Jedwali Na. 5

Jedwali Na. 5: Adhabu zilizotolewa kwa Walimu kwa Miaka Mitano

5)
NA [AINA YA | 2016/1 | 2017/1 | 2018/1 | 2019/2 | 2020/2 | JUML | ASILIMI
ADHABU |7 8 9 0 1 A A
1 E:;‘i’kuz""a 1,402 | 1.801 | 843 | 1,395 | 1,673 | 7,114 68
2 | onyo 293 239 255 410 121 | 1.318 13
3 | Kupunguzw |, 91 87 236 219 739 7
a mshahara
Kusimamis
4 |ha 115 76 53 0 0 244 2
Nyongeza
5 | Kushushwa |, 71 49 166 72 475 5
cheo
6 | Karipio 42 58 41 151 80 372 4
7 | Kufidia 0 6 8 135 55 | 204 2
hasara
Jumla Kuu 2075 | 2342 | 1,336 | 2,493 | 2220 | 10466 | 100
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(iv) Walimu ambao hawakupatikana na Hatia

Kwa kipindi cha miaka mitano (5), Walimu 438 kati ya 10,904 sawa na
4% hawakupatikana na hatia. Uamuzi huo ulitolewa kwa kuwa ushabhidi
uliotolewa haukutosheleza kuwatia hatiani.

(v) Mashauri ya Nidhamu yaliyoshughulikiwa na Wakuu Shule
Wakuu wa Shule ni Mamlaka za Nidhamu ya walimu kwenye maeneo
yao. Jumla ya Mashauri ya Nidhamu ya walimu 1,187 yalianzishwa na
kuhitimishwa. Adhabu zilizotolewa ni pamoja na onyo, karipio na kulipa
fidia.

(vi) Rufaa zilizoshughulikiwa na Kamati ya Wilaya

Kamati za Wilaya ni Mamlaka ya Rufaa kwa uamuzi uliotolewa na
Wakuu wa Shule. Rufaa zilizoshughulikiwa na kuhitimishwa ni tatu (3)
ambapo walimu watatu (3) walipewa adhabu za Onyo na Karipio.

(vii) Kujengea uwezo Mamlaka zinazoshughulikia nidhamu kwa
walimu

Tume iliratibu na kujengea uwezo wafuatao:
a) Kaimu Makatibu Wasaidizi wa Wilaya 139 kuhusu mchakato

wa nidhamu na rufaa kwa walimu;

b)  Watumishi wa Tume (Maafisa Ajira na Maadili) kutoka
kwenye Mikoa sita (6) walijengewa uwezo kuhusu masuala
ya Ajira na Maadili ya Kazi ya Ualimu; na

c)  Wajumbe wa Kamati za Wilaya 19 kutoka Mikoa ya Dodoma,
Singida na Morogoro walielimishwa kuhusu kuandaa na
kutoa uamuzi wa mashauri ya nidhamu.

(viii) Miongozo na Maelekezo
Idara iliandaa na kusambaza Miongozo na Maelekezo mbalimbali
kwenye Ofisi za Wilaya na baadhi ya wadau kuhusu:

a. Mwongozo wa Hatua za Nidhamu na Rufaa kwa Walimu;

b. Kanuni za Maadili ya Kazi ya Ualimu;
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c. Mwongozo wa Uandishi wa Mihtasari ya Vikao vya Kamati za Ajira
na Nidhamu;

d. Maelekezo kuhusu Uandishi wa Taarifa za Kamati za Uchunguzi;

e. Maelekezo kuhusu kushughulikia mashauri ya nidhamu na rufaa
za walimu kwa wilaya zilizoonesha udhaifu katika kushughulikia
mashauri ya nidhamu

f. Maelekezo mahsusi katika Kushuhulikia mashauri ya Nidhamu na
Rufaa za Walimu.
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SURA YA TATU
3.0 Utangulizi

Mafanikio mbalimbali yaliyofikiva na Tume ya Utumishi wa Walimu,
yametokana na ushirikiano wa Tume na Wadau wote ambao
wamepewa dhamana ya kuwahudumia Walimu kwa njia moja ama
nyingine. Wadau muhimu waliofanikisha utoaji wa huduma kwa walimu
pamoja na changamoto mbalimbali ni pamoja na Waajiri (Mamlaka za
Serikali za Mitaa), Wizara ya Elimu, Vyama vya Walimu, Wadau wa
Maendeleo na wadau wengine.
3.1 Malengo ya Utafiti
Lengo kuu la kufanyika kwa utafiti huu ilikuwa ni Kufanya tathmini ili
kujua ni kwa kiwango gani malengo ya kuanzishwa kwa Tume
yamefikiwa kama yalivyoanishwa kwenye Sheria iliyounda Tume.
Malengo mahsusi ya utafiti yalikuwa ni;
(i) Kutathmini iwapo Tume imeweza kutekeleza majukumu ya
kuanzishwa kwake kwa kiwango gani;
(i) Kuangalia changamoto ambazo Tume ikakumbana nazo katika
utekelezaji wa majukumu hayo; na
(i)  Kuanisha mapendekezo ya namna ya kuondoa ama

kupunguza changamatoto hizo.

3.2 Madhumuni ya Utafiti
Tume ya Utumishi wa Walimu tangu kuanzishwa kwake kwa Sheria
Na.25 ya mwaka 2015, na kuanza kutekeleza majukumu yake mwezi
Aprili, 2016 hadi sasa ni zaidi ya miaka mitano. Katika kipindi chote,
Tume haijawahi kujifanyia tathmini kuona iwapo inatekeleza majukumu
yake kwa ufanisi na Wadau wake wanaridhika na huduma zinazotolewa.
Pia, utafiti huu umeanisha mafanikio, changamoto na mikakati thabiti ya
kupunguza changamoto hizo ili kuboresha utoaji wa huduma kwa

Walimu na Wadau wengine.
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3.3 Eneo la Utafiti
Sehemu hii inaonesha utaratibu uliotumika katika kufanya utafiti huu,
utafiti ulihusisha ukusanyaji wa taarifa kutoka kwa wahojiwa katika kada
mbalimbali wakiwemo, Walimu wa Shule za Msingi na Sekondari,
Walimu Wakuu, Maafisa Elimu, Wakurugenzi kwenye Mamlaka za
Serikali za Mitaa, Wabunge, Waandishi wa habari, Makatibu Tawala wa
Wilaya, Watumishi wa Tume nk. Wahojiwa hawa walitoka kwenye Mikoa
ya Dodoma, Mbeya, Dar es Salaam, Tanga, Mwanza, Lindi, Kigoma na

Tabora.

3.4 Maswali ya Utafiti
Maswali makuu ya utafiti katika kukusanya takwimu za msingi yalikuwa
ni pamoja na:

1. Ni mafanikio gani yaliyopatikana na kwa kiwango gani?

2. Ni changamoto gani ambazo zimeathiri utekelezaji wa
majukumu ya Tume?

3. Ni mikakati/mbinu gani zitumike katika kupunguza/kuondoa
changamoyo hizo?

4. Nini maoni ya walimu wa Walimu wa Shule za Msingi na
Sekondari waliopo kwenye utumishi wa Umma na wadau
wengine kuhusu utekelezaji wa majukumu ya Tume.

3.5 Muundo wa Taarifa
Taarifa hii ya utafiti imegawanywa katika sehemu kuu tano (5) na kila
sehemu inahusiana na sehemu nyingine. Sehemu ya kwanza inatoa
utangulizi kuhusu majukumu ya Tume ya Utumishi wa Walimu kwa
mujibu wa Sheria iliyoanzisha Tume. Aidha, sehemu hii ya kwanza
imeanisha baadhi ya mafanikio yaliyopatikana kwa kipindi cha miaka
mitano tangu Tume kuanzishwa. Sehemu ya pili ya taarifa hii ni utaratibu
uliotumika katika kufanya utafiti, mapitio ya taarifa mbalimbali kuhusu

utumishi wa Walimu.
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Sehemu ya Tatu ni masuala muhimu yaliyotokana na utafiti wenyewe,
na sehemu ya mwisho ni maoni na mapendekezo yaliyotokana na utafiti
uliofanyika, ambayo yanaainisha nini kifanyike ili kuongeza ufanisi wa

Tume katika kuwahudumia Walimu.

3.6 METHODOLOJIA YA UTAFITI
3.6.1 Mbinu

Utafiti huu ulishughulikia vipengele kadhaa vya huduma za Utumishi wa
Walimu zinazotolewa ama kutekelezwa na Tume ya Utumishi wa
Walimu, huduma hizo ni pamoja na kuwasajili walimu na kutoa barua za
ajira, kuwathibitisha kazini, kupandisha vyeo, kubadilisha cheo/kazi
wanaojiendeleza, kutoa vibali vya kustaafu kazi na kuchukua hatua za
kinidhamu na kutoa adhabu kwa walimu wanaopatikana na hatia za
ukiukwaji wa maadili. Utafiti ulikusanya kwa mapana maoni ya walimu
na wadau wengine namna ya kuboresha huduma zinazotolewa kwa
walimu ili kuboresha kiwango cha elimu nchini.

Hivyo, basi ni wazi kuwa utafiti huu ulifanya tathmini ya utekelezaji wa
majukumu ya Tume kwa kutumia mitazamo ya walimu ambao ndio
wadau wakuu wa Tume. Pia, ulitumia mbinu mseto na vyanzo
mbalimbali vya kukusanyia data, ambazo msingi wake ulikuwa katika

mkabala wa kiidadi na mkabala wa kiubora.

3.6.2 Maeneo ya Utafiti
Utafiti huu ulifanyika kwenye Mikoa nane (8), ambayo ni Dodoma, Dar

es salaam, Mbeya, Lindi, Mwanza, Tabora, Tanga na Kigoma. Vigezo
vilivyotumika kuchagua mikoa hii ni pamoja na Uwakilishi kutoka kwa
Kanda zote saba, Idadi kubwa ya Walimu katika Halmashauri husika na
Ufinyu wa Bajeti iliyopo kwa ajili ya kazi. Kutoka kwenye kila Mkoa
Wilaya 22 zilichaguliwa bila kujali mpangilio (Random Selection).
Mchanganuo wa eneo la utafiti kwa Mikoa ni kama inavyooneshwa

kwenye Jedwali Na.6
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Jedwali Na. 6 Mgawanyo wa eneo la Utafiti Kimkoa

NA | JINA LA KANDA | JINA LA MKOA JINA LA WILAYA
1 | Nyanda za Juu Mbeya 1. Mbeya
Kusini
2. Chunya
3. Kyela
2. | Kanda ya Kati Dodoma 1. Kondoa
2. Dodoma
3. Mpwapwa
3. | Kandaya Tabora 1. Nzega
Magharibi
2. Urambo
4 Kigoma 1. Kigoma
2. Kasulu
3. Ujiji
5 Kanda ya Dar es salaam 1. llala
Mashariki
2. Temeke
Tanga 1. Tanga
2. Muheza
6 Kanda ya Ziwa Mwanza 1. Nyamagana
2. Ukerewe
3. llemela
7. | Kanda ya Kusini Lindi 1. Kilwa
2. Lindi

3. Nachingwea

4. Ruangwa
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3.6.3 Sampuli ya Washiriki wa Utafiti

Sampuli ya Utafiti ilihusisha wadau mbalimbali wakiwemo Walimu wa

Shule za Msingi na Wadau mbalimbali kama ilivyochanganuliwa kwenye
Jedwali Na . 7

Jedwali Na.7 Idadi ya waliohojiwa kwa kila Kundi

IDADI YA WALIOHOJIWA KWA KILA KUNDI

IDADI
Na WALIOPANGW | IDADI % ya
KUNDI A WALIOHOJIWA | Wahojiwa
Walimu Msingi na
1 | Sekondari 280 352 447
2 | Makatibu Wasaidizi 22 16 2.0
3 | Waandishi wa Habari 10 5 0.6
Wakurugenzi/Maafisa
4 | TAMISEMI(Wizara) 20 1 0.1
5 | Wananchi wa Kawaida 140 113 14.3
6 | Asasi zisizo za Kiserikali 30 10 1.3
7 | LGAS- Wakurugenzi 22 11 1.4
8 | Maafisaelimu 22 35 4.4
9 | Maafisa Utumishi 22 19 2.4
10 | Katibu Tawala wa Wilaya 22 11 1.4
11 | Chama cha Walimu 5 29 3.7
12 | Vyuo vya Ualimu 5 6 0.8
13 | Watumishi wa Tume 40 14 1.8
14 | Wakuu wa Shule 30 105 13.3
Wajumbe wa Kamati za
15 | Wilaya 40 30 3.8
16 | Wathibiti Ubora wa Shule 10 20 2.5
17 | Maafisa elimu kata 10 10 1.3
18 | TIE,ADEM,IAE 10 1 0.1
JUMLA 740 788

Idadi ya wahojiwa ilivuka lengo kutokana na mwitikio ambao ulijitokeza
kwa baadhi ya wadau kujitokeza kwa wingi hasa kwa walimu ambao
walikuwa na hamasa kubwa ya kutaka kuongea na maafisa kutoka
Tume Makao Makuu. Waliona ni fursa ya pekee ya kutoa maoni na
dukuduku walizonazo. Takwimu zilizokusanywa zinaonesha kuwa
asilimia kubwa ya wahojiwa iliongozwa na Walimu kwa asilimia 57%

ambayo ni zaidi ya nusu ya wahojiwa wote.
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3.6.4 Zana za Kukusanyia Data
Zana kuu mbili zilitumiwa kukusanya data na taarifa katika utafiti huu,

kwanza hojaji au dodoso ziligawiwa kwa Wadau Mbalimbali,
Hojaji/Dodoso tano zilitumika kulingana na kundi la wahojiwa, makundi
hayo yalikuwa ni Dodoso Na.l; kwa ajili ya (Wabunge, Makamishna wa
Tume, Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali, OR —-MUUUB, OR-
TAMISEMI, MoEST, TIE, CWT, ADEM, TEA, IAE, Wathibiti Ubora wa
Shule, TAPSHA na LGAs). Dodoso Na 2. kwa ajili ya Makatibu
Wasaidizi na Wajumbe wa Kamati za Wilaya. Dodoso Na 3.kwa ajili ya
Walimu wa Shule za Msingi na Sekondari. Dodoso Na.4 kwa ajili ya
Wananchi wa kawaida na dodoso Na. 5 kwa ajili ya Taasisi zisizokuwa
za kiserikali  zinazojihusisha na sekta ya elimu. Njia ya pili ilikuwa ni
kupitia fomu ya majedwali, njia hii ilitumika kukusanya takwimu za upili
kutoka kwenye Ofisi za Tume ngazi ya Wilaya na Makao Makuu kwa

kupitia taarifa mbalimbali za utekelezaji wa majukumu ya Tume.

3.6.5 Uchambuzi wa Data

Data za kiidadi kutoka katika madodoso yakiwa ni majibu yaliyotolewa
na wahojiwa ziliingizwa kwenye kompyuta kwenye programu ya SPSS.
Kisha data hizo zilisafishwa na uchambuzi ulifanyika, kwa kiasi kikubwa
uchambuzi ulihusisha takwimu za kiidadi na kwa kiwango fulani zilikuwa

ni za kiubora ili kujua sababu za majibu yaliyokuwa yanatolewa.

3.6.6 Uwasilishaji wa Data
Data na taarifa za utafiti huu zimewasilishwa kwa njia mbalimbali
yakiwvemo majedwali, Mihimili na chati na maumbo ambayo yanasaidia

kutoa picha ya ulinganifu wa takwimu zilizokusanywa na tafsiri zake.
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SURA YA NNE
UWASILISHAJI NA UCHAMBUZI WA DATA ZA UTAFITI.

4.0 Utangulizi
Matokeo ya utafiti huu yamewasilishwa katika sehemu kuu mbili.

Sehemu ya kwanza ni maoni na wadau waliohojiwa kuhusu masuala
yanayohusu utumishi wa Walimu na huduma zinazotolewa na Tume ya
Utumishi wa Walimu kwa walimu, lengo likiwa ni kujua wadau wana
maoni na mtazamo gani kuhusu huduma zinazotolewa na Tume.
Sehemu ya pili ilihusisha uchambuzi wa utekelezaji wa majukumu kwa
kuangalia malengo ya kuanzishwa kwa Tume kwa mujibu wa Kifungu
Na. 5(a) — (i) cha Sheria ya Tume ya Utumishi wa Walimu Na. 25 ya
Mwaka 2015.

Katika utafiti huu, data zilizopatikana zilichambuliwa na kuhakikiwa kwa
kina na uwasilishaji wa data umefanyika kimaelezo na kitakwimu,
maelezo yametolewa kwa ufupi huku yakiambatanishwa na majedwali
yenye takwimu. Uchambuzi wa data ulilenga kujibu maswali ya utafiti
huu katika kukamilisha malengo ya utafiti. Utafiti huu ulifanikiwa kufikia
malengo yake mahsusi wakati wa ukusanyaji data zilizohusiana na utafiti
kwa kuhusisha jumla ya watafitiva 788. Uwasilishaji, Uchambuzi na

Mjadala wa Data umefanyika katika sehemu zifuatazo:-

4.1 Sehemu ya kwanza: Taarifa binafsi/msingi

4.1.1 Jinsi za wahojiwa
Kama ilivyoelezwa hapo awali, jumla ya Mikoa nane (8) na Wilaya 22,
zilihusika. Watafitiva 788 walihojiwa, kati yao 461 sawa na 58.5%
walikuwa wanaume na 314 sawa na 39.9% walikuwa wanawake
wahojiwa 13 sawa na 1.6% hawakujibu kuhusu jinsi zao. Hii inaonyesha
kuwa idadi kubwa ya wahojiwa walikuwa ni wa jinsi ya kiume. Tofauti ya

idadi ya waliohojiwa kati ya wanaume na wanawake inahusiana na
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majukumu na nafasi ya wanawake katika jamii ambayo huwafanya
wasionekane kwa wingi katika nyadhifa mbalimbali ukilinganisha na
wanaume.

Jedwali Na. 8- Idadi ya waliohojiwa kwa Jinsi

JINSI IDADI %
Wanaume 461 58.5
Wanawake 314 39.9
Hakuna 13 1.6
Jumla 788 100

4.1.2 Umri wa wahojiwa

Utafiti huu ulijumuisha wahojiwa kutoka kwenye rika tofauti kuanzia umri
chini ya miaka 25 na zaidi ya miaka 56. Waliohojiwa wenye umri kati ya
26-45 walikuwa 529 sawa na 67.2%. Wenye umri wa miaka 46 na zaidi
walikuwa 238 sawa na 30.2% wakiwemo watu watu wazima wazee.
Kundi kubwa la vijana katika utafiti huu linaweza kuhusishwa na idadi
kubwa ya vijana katika idadi ya watu wa Tanzania. (Rejea Sensa ya
Watu na Makazi ya Tanzania ya mwaka 2012). Kundi lingine la

wahojiwa chini ya miaka 25 ni asilimia 2.6 ya wahojiwa wote.

Jedwali Na .9 Idadi ya waliohojiwa kwa umri

UMRI IDADI %
Chini ya 25 21 2.6
26-35 192 24.4
36-45 337 42.8
46-55 200 25.4
56 na zaidi 38 4.8
Jumla | 788 100.0

4.1.3 Kiwango cha Taaluma kwa Wahojiwa

Utafiti huu ulihusisha wahojiwa waliohitimu shule za Msingi, Sekondari,
Vyuo na Vyuo Vikuu. ldadi kubwa ya wahojiwa ambayo ni 310 sawa na

39.3% wana kiwango cha elimu ya shahada ya kwanza; ikifuatiwva na
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Stashahada ambayo wahojiwa ni 132 sawa na 16.8%; Astashahada
wakiwa 128 sawa na 16.2%; Shahada ya uzamili ni 97 sawa na 12.3%
na Idadi ya chini ya waliohojiwa ni wenye Shahada ya uzamivu ambao ni
4 sawa na 0.6%. Wengine ni waliohitimu Shule za Msingi na Sekondari

wanaofikia asilimia 8% ya sampuli ya waliohojiwa.

Jedwali Na.10 Kiwango cha Taaluma kwa waliohojiwa

NGAZI YA ELIMU NAMBA %
Darasa la Saba 23 2.9
Kidato cha nne 29 3.7
Kidato cha sita 11 1.4
Astashahada 128 16.2
Stashahada 132 16.8
Shahada 310 39.3
Stashahada ya uzamili 19 2.4
Shahada ya uzamili 97 12.3
Shahada ya uzamivu 4 6
Hawakuonesha 35 4.4
Jumla 788 100.0

4.2.1 Uelewa wa walimu wa Shule za Msingi na Sekondari kuhusu
kufahamu na kutumia haki yao ya kukata rufaa ngazi ya Tume na
Wilaya.

Swali hili lililenga kutaka kujua uelewa walimu na wadau wengine iwapo
walimu wanatumia fursa yao kisheria ya kukata rufaa. Kati ya wahojiwa 145
waliojaza dodoso Asilimia 35.2% walisema walimu wana uelewa na
wanajua kutumia haki yao ya kukata rufaa dhidi ya Mamlaka ya Nidhamu,
Asilimia 30.3% walisema walimu hawajui, 8.3% hawakuwa na uhakika ikiwa
walimu wanafahamu haki hiyo na waliobaki 26.2% hawakusema chochote.
Takwimu zinaonesha kuwa bado hata wasimamizi wa haki za walimu
walioanishwa kwenye jedwali wanaofikia karibu asilimia 64.8 wanakiri kuwa
walimu hawajui haki yao ya kukataa rufaa, hao wakiwa ni wale waliojibu
hapana, hawakuwa na uhakika na ambao hawakujibu kabisa. Takwimu hizi

zinaonesha kuwa bado wasimamizi hawa hawajatimiza wajibu wa
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kuwaelimisha na kuwajengea uwezo walimu ili waweze kujua haki yao ya

kukata rufaa kwenye mamlaka zao za nidhamu wanapokuwa

hawajatendewa haki katika masuala yanayohusu rufaa kuhusu masualaya

nidhamu kama inavyoanishwa kwenye jedwali Na.11.

Jedwali Na.11: Ulinganifu baina ya Wadhifa wa wahojiwa na
uelewa wao kuhusu Walimu kutumia haki ya kukata rufaa

Wak Maafi Maa Maafi Wath Kat Ch Taa Vyu TAMI War Ju

uru sa fisa saeli ibiti ibu am sisi o SEMI atib mla
gen Utu elim mu ubor Ta a za Vya u
Zi mish u Seko awa wal cha Elim Wali Elim
[ Msi ndari Shul a Wal u mu u
ngi e imu Kat
a
Ndio 4 7 7 3 10 4 10 O 4 1 1 51
Hapan 3 5 7 8 4 1 10 1 1 1 3 44
a
Sina 0 3 1 1 3 0 2 0 1 0 1 12
Uhakik
a
Hwaku 4 4 5 3 3 6 7 0 0 2 4 38
jibu
Jumla 11 19 20 15 20 11 29 1 6 4 9 14
5

4.2.2 Maoni kuhusu walimu wenye tuhuma za kinidhamu kupewa haki
ya kusikilizwa na Mamlaka za Nidhamu ngazi ya Shule na Wilaya
Karibu 69.7% ya waliohojiwa walisema walimu wenye tuhuma za kinidhamu

wanapewa haki ya kusikilizwa na Mamlaka ya Nidhamu ngazi ya Shule na
Wilaya, 13.8% walisema hawana uhakika, 8.3% walisema haki hiyo
haitolewi na 8.2% hawakujibu chochote. Hii inamaanisha kuwa idadi kubwa
ya Wakurugenzi wa Halmashauri, Maafisaelimu, Taasisi za Elimu,
TAMISEMI, Vyuo vya Ualimu, Maafisa Elimu Kata, Chama cha Walimu,

Wathibiti Ubora wa Shule na Makatibu Tawala Wilaya wanajua kuwa haki
hiyo hutolewa.
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Jedwali Na.12: Uelewa wa waliohojiwa kuhusu Walimu kupewa
haki ya kusikilizwa na Mamlaka za Nidahamu dhidi ya mashauri
ya kinidhamu

Wak Maafi Maaf Maaf Wat Ka Ch Taa V TA War J %
uru sa isael isael hibiti tib a sisi yu Ml atib u
gen Utumi imu imu ubor u m za o SE u m
Zi shi Msin Seko awa Ta a Elim vy MI Eli Ila
gi ndar Shul w ch u a mu
[ e al a w Kat
a W ali a
ali m
m u

Ndiyo 8 16 19 12 14 5 15 0 4 2 6 10 69

1 .7
2 0 0 1 1 0O 6 0 1 O 1 12 8.
Hapana 3
Sina 0 3 1 2 2 3 5 0 1 2 1 20 13
Uhak .8
ika
Haw 1 0 0 0 3 3 3 1 0O O 1 12 8.
akuji 3
bu
Jumla 11 19 20 15 20 11 29 1 6 4 9 14 10
5 0

Pamoja na ukweli kuwa asilimia kubwa ya waliohojiwa asilimia 69.7 walikiri
kuwa Walimu wanapewa fursa ama haki ya kusikilizwa kwa mujibu wa
Sheria, lakini bado lipo tatizo kwa wasimamizi wa haki za walimu kama
baadhi viongozi ambao ni Wakurugenzi kwenye Mamlaka za Serikali za
Mitaa, maafisa elimu Sekondari, chama cha Walimu na maafisa Utumishi
hawajui ama hawana uhakika iwapo Walimu wanapokuwa na mashauri ya
kinidhamu wanapewa fursa ya kusikilizwa. Ni vyema waajiri na wasimamizi
wa haki za Walimu wakaijua na kuhakikisha walimu wanatumia haki yao hii

ya msingi

4.2.3 Uhusiano uliopo baina ya Ofisi za TSC ngazi ya Wilaya na Ofisi
za Wakurugenzi kwenye Mamlaka za Serikali za Mitaa Kkatika
kushughulikia haki, Ustawi na Maendeleo ya Walimu.

Swali hili lilitaka kuona mahusiano yaliyopo katika kushughulikia masuala

yanayohusu ajira, kupandishwa vyeo, kubadilishiwa vyeo na kushughulikia

masuala ya kinidhamu.
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Takribani asilimia 64.1% ya waliohojiwa walisema mahusiano baina ya Ofisi
za TSC ngazi ya Wilaya na Ofisi za Wakurugenzi kwenye Mamlaka za Serikali
za Mitaa katika kushughulikia haki, Ustawi na Maendeleo ya Walimu ni
mazuri , asilimi 11.0% walisema ni ya wastani, asilimia 9.7% walisema

uhusiano ni mbaya wakati asilimia 15.2% hawakujibu chochote.

Jedwali Na.13: Ulinganifu baina ya wadhifa wa wahojiwa na

uhusiano uliopo baina ya Ofisi za Tume Wilaya na Wakurugenzi kwenye
Mamlaka za Serikali a Mitaa

Wakur Ma
ugen afis
Zi a
Utu
mis
hi
Nzuri 9 9
Wasta 1 4
ni
Mbay O 3
a
Hawa 1 3
kujib

u
Jumla 11 19

Maafi
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gi
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20
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hibi
ti
ubo
ra
wa
Shu
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13

20
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wa
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11
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18
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0 4
0 0
0 0
1 2
1 6

TAM War Ju %

ISE
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u
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Kat
a

5
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a

93 64.
1

16 11.
0

14 9.7

22 15.
2

145 10
0

Takwimu zinaonesha kuwa asilimia 9.7 ya walijibu kuwa mahusiano ni

mabaya walikuwa na maelezo kuwa upo mwingiliano wa majukumu, wao

hawajui TSC inafanya kazi mpaka wapi na Wakurugenzi wa Halmashauri

wanaishia wapi hasa katika suala la upandishwaji wa madaraja, kuvuliwa

madaraka na kusimamishwa kazi walimu. Namba kubwa ya wahojiwa

waliosema kuwa kuna mahusiano mabaya iliongozwa na Maafisa Utumishi,

Maafisa Elimu wa Msingi na Sekondari na Chama cha Walimu. Hivyo, upo

umuhimu wa kuwepo utaratibu/Mwongozo

wa kufafanua mamlaka ya

Tume ya Utumishi wa Walimu na Wakurugenzi wa Mamlaka za Serikali za

Mitaa katika kuwahudumia Walimu ili kupunguza mwingiliano na usumbufu

kwa Walimu.
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4.2.4 Kufahamika kwa Tume ya Utumishi wa Walimu
Utafiti uliuliza swali lililotaka kujua iwapo wadau wanaifahamu Tume ya

Utumishi wa Walimu. Wahojiwa asilimia 97.2% walisema wanaifahamu
Tume ya Utumishi wa Walimu, 0.7% hawaifahamu na 2.1% hawakusema
chochote. Hii inaonesha kuwa sehemu kubwa ya wadau wanaijua Tume ya
Utumishi wa Walimu na majukumu yake kama inavyofafanuliwa kwenye

Chati ifuatayo:-

Chati Na.1l: Uchambuzi wawahojiwa kuhusu kufahamika kwa Tume

Asilimia(%)

120.0 97.2
100.0

20.0

60.0

A40.0 0.7

20.0 0[VALUE] 2.1

0.0
Ndio Hapana Hawakujibu

4.2.5 Maoni kuhusu walimu kuhudumiwa vizuri na Tume

Takribani 85.5% ya waliohojiwa walisema walimu wanahudumiwa vizuri,
11.0% walisema hawahudumiwi vizuri na 3.4% hawakusema chochote. Hii
inaonesha kuwa sehemu kubwa ya Wakurugenzi wa Halmashauri,
Maafisaelimu, Taasisi za Elimu, TAMISEMI, Vyuo vya Ualimu, Maafusa
Elimu Kata, Chama cha Walimu, Wathibiti Ubora wa Shule na Makatibu

Tawala Wilaya, wanaona kuwa walimu wanahudumiwa vizuri na Tume .
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Chati Na.2: Uchambuzi wa wahojiwa kuhusu walimu kuhudumiwa vizuri
na Tume

Asilimia(%)

Hawakujibu

3%
Hapana :

11%

Ndio
86%

4.2.6 Maoni kuhusu kuridhishwa na huduma zinazotolewa na TSC

Katika utafiti huu 63.0% ya wahojiwa waliridhishwa na huduma
zinazotolewa na TSC, 8.0% hawakuridhishwa na 29.0% hawakusema
chochote. Hii inaonesha zaidi ya nusu ya Wakurugenzi wa Halmashauri,
Maafisaelimu, Taasisi za Elimu, TAMISEMI,Vyuo vya Ualimu,Waratibu
Elimu Kata, Chama cha Walimu, Wathibiti Ubora wa Shule na Makatibu
Tawala Wilaya, wanaridhishwa na huduma zinazotolewa na Tume.

Chati Na.3: Uchambuzi kuhusu kuridhishwa na huduma zinazotolewa
na TSC

ASILIMIA(%)

Hawakujibu
29%

Ndio

Hapana 63%

8%

4.2.7 Mgawanyo na Usambazwaji sawa wa Walimu katika Shule za
Msingi na Sekondari

Katika utafiti swali lilitaka kujua iwapo kuna mgawanyo sawa wa

usambazaji wa walimu kwenye Shule na kati ya Mamlaka za Serikali za
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Mitaa. Wahojiwa  asilimia  24.8% walisema kuna mgawanyo na
usambazwaji sawa wa walimu katika Shule za Msingi na Sekondari, wakati
69.7% walisema hakuna mgawanyo na usambazwaji sawa wa walimu na
5.5.0% hawakusema chochote. Suala hili la mgawanyo wa Walimu kwenye
Shule na katika Mamlaka za Serikali za Mitaa bado ni changamoto kama
ilivyodhihirishwa na majibu ya waliohojiwa. Mgawanyo hauko sawa kwani
kuna baadhi ya shule zina Walimu wengi hasa za mijini wakati nyingine
Utumishi wa Walimu imepewa kisheria bado haijafanyika kwa ufanisi.

Chati Na.4: Uchambuzi wa Mgawanyo na usambazwaji sawa wa
walimu

ASILIMIA(%)

80.0
70.0
60.0
50.0
40.0

30.0

20.0
10.0
00 IS

Ndio Hapana Hawakujibu

4.3 Sehemu ya Tatu: Kundi la Pili la wahojiwa (Dodoso Na. 2)

Kundi hili lilihusisha Makatibu Wasaidizi na Wajumbe wa Kamati za
Wilaya, lengo lilikuwa ni kupima uwezo na ufanisi wa wajumbe wa
Kamati za Wilaya katika kutekeleza majukumu yao kama Mamlaka ya
Ajira na nidhamu kwa Walimu

4.3.1 Uwezo wa kutimiza majukumu ya Wajumbe wa Kamati za
Wilaya bila mafunzo ya ziada

Katika kupima uwezo wa wajumbe wa Kamati za Wilaya Utafiti

unaonesha kuwa asilimia 32.8% walisema wana uwezo wa kutimiza
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majukumu yao kama wajumbe wa Kamati za Wilaya bila mafunzo ya
ziada, 31.0% hawawezi, 10.3% walisema hawawezi kabisa na 8.6%
wanaweza kabisa. Hii inaonyesha kuwa wenye uwezo mkubwa wa
kutimiza majukumu hayo bila mafunzo ya ziada ni wachache. Kwa
wajumbe waliohojiwa wanaofikia asilimia 49.9 wanabhitaji
kujengewa uwezo ili waweze kutekeleza majukumu yao. Jedwali
lifuatalo linaonesha hali hiyo

Jedwali Na. 714: Ulinganifu baina ya wadhifa wa wahojiwa na
uwezo wao wa kutimiza majukumu ya Mjumbe wa Kamati ya
Wilaya bila Mafunzo ya ziada

Wadhifa/Cheo Jumla
Wajumbe wa  Makatibu  Watumishi %
kamati za Wasaidizi wa Tume
Wilaya

Nakubaliana 2 3 0 5 8.6
kabisa

Nakubaliana 12 5 2 19 32.8
Sikubaliani 13 2 3 18 31.0
Sikubaliani 2 2 2 6 10.3
kabisa

Hawakujibu 1 2 7 10 17.2
Jumla 30 14 14 58 100

4.3.2 Uhusiano uliopo baina ya Ofisi za TSC ngazi ya Wilaya
na Mamlaka za Serikali za Mitaa.
Takribani 46.6% ya wahojiwa walisema uhusiano baina ya Ofisi za

TSC ngazi ya Wilaya na Mamlaka za Serikali za Mitaa ni mzuri,
44.8% walisema ni mzuri sana, 5.6. % walisema uhusiano ni
mbaya na 3.4% hawakujibu chochote. Hali hii inaonesha kuwa
Wajumbe wa Kamati za Wilaya, Makatibu wasaidizi na Watumishi
wa Tume wanasema uhusiano ni mzuri sana na wanaosema
uhusiano ni mzuri wanawiana. Hivyo, kufanya uhusiano kuwa ni

mzuri.
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Jedwali Na. 15: Ulinganifu baina ya wadhifa wa wahojiwa
na uhusiano kati ya Mamlaka ya Serikali za Mitaa na TSC

ngazi ya Wilaya

Wadhifa/Cheo Jumla
Wajumbe Makatibu Watumishi %
wa Wasaidizi wa Tume
kamati
za
Wilaya
Nakubaliana 11 10 5 26 44.8
kabisa
Nakubaliana 16 4 7 27 46.6
Sikubaliani 2 0 1 3 52
Hawakujibu 1 0 1 2 3.4
Jumla 30 14 14 58 100

4.3.3 Kutoteuliwa kwa Makatibu wasaidizi kuathiri utekelezaji wa
majukumu ya Tume

Katika kujibu swali hili takribani 55.2% ya wahojiwa wanakubaliana
kabisa,19.0% wanakubaliana,19.0% hawakubaliani na 6.9% hawakubaliani
kabisa kuwa kutoteuliwa kwa Makatibu wasaidizi kunaathiri utekelezaji wa
majukumu ya Tume. Hii inaonyesha kuwa kutoteuliwva kwa Makatibu
wasaidizi kunaathiri utekelezaji wa majukumu ya Tume kwa kiwango fulani.
Jambo hili ni lazima liendelee kufanyiwa kazi kwani wahusika wenyewe
wanakiri kwa kiwango kikubwa kuwa, kutoteuliwa kwa Makatibu wasaidizi
kunaathiri utekelezaji wa majukumu ya Tume.

Jedwali Na. 16: Ulinganifu kati ya wadhifa/cheo cha wahojiwa

kuhusu kutoteuliwa kwa Makatibu Wasaidizi katika utekelezaji wa

majukumu ya Tume

Wadhifa/Cheo Jumla
Wajumbe Makatibu Watumishi %
wa kamati Wasaidizi wa Tume
za Wilaya
Nakubaliana 17 6 9 32 55.2
kabisa
Nakubaliana 6 4 1 11 19.0
Sikubaliani 4 3 4 11 19.0
Sikubaliani 3 1 0 4 6.9
kabisa
Jumla 30 14 14 58 100
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4.4 Sehemu ya Nne: Kundi la Tatu la wahojiwa (Dodoso Na. 3)
Kundi hili la wahojiwa lilihusu kwaajili ya Walimu wa Shule za Msingi na

Sekondari ambao ndiyo wadau wakuu wa Tume, Tume ilitaka kujitathmini
iwapo walimu wana ulewa wa masuala mbalimbali yanayohusu Utumishi
wao, Aidha kujua iwapo wana mtazamo gani kuhusu huduma zinazotolewa

na Tume katika kutatua changamoto walizonazo.

4.4.1 TSC Kutembelea Shule Mara Kwa Mara
Jambo la kwanza ilikuwa ni kujua iwapo maofisa kutoka Tume ya Utumishi

wa Walimu wanazitembelea shule na kukutana na Walimu. Takribani
asilimia 57.5% ya Walimu waliohojiwa wanakubaliana kabisa asilimia
35.5%, hawakubaliani kabisa wakati asilimia 5.0% hawajui na 2.0%
hawakujibu chochote kuhusu TSC kutembelea Shule mara kwa mara kwa
lengo la kutoa elimu na kutatua changamoto mbalimbali. Hii inaonyesha
kuwa shule nyingi zimekuwa zikitembelewa na TSC kwa lengo la
kuwawezesha, kuwaelimisha na kufanya sehemu kubwa ya walimu kuwa

na uelewa wa masuala mbalimbali yanayohusu TSC na majukumu yake.

Chati Na. 5: TSC kutembelea Walimu mara kwa mara

Asilimia

60

_d Hawakujaza

40 Hawajui

20 Sikubali kabisa

Nakubali kabisa

1

Nakubali kabisa Sikubali kabisa Hawajui Hawakujaza
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Pamoja na Takwimu kuonesha kuwa asilimia zaidi ya hamsini ya
walimu waliohojiwa wanakubaliana kabisa kuwa maofisa wa TSC
huwatembelea mara kwa mara, bado ukiangalia takwimu kwa ujumla
unaona kwamba walimu karibu asilimia 42.5 hawakubaliani kuwa
hutembelewa mara kwa mara, hiki ni kiwango kikubwa cha wadau
muhimu wa Tume kuonesha kutokutembelewa kwa ajili ya kupewa elimu
kuhusu masuala yanayohusu Utumishi wa Walimu, jambo hili
linasababishwa na ufinyu wa bajeti ya Tume, upungufu wa watumishi
kwenye Ofisi za Tume Wilayani na ukosefu wa vitendea kazi kama

magari.

4.4.2 Hatua za kufuata endapo haki za mwalimu zikiminywa

Utafiti ulitaka pia kujua iwapo Walimu wanajua utaratibu wa kufuata
lwapo wanakosa ama haki zao zinaminywa haki. Katika eneo hili
takribani asilimia 68.0% ya wahojiwa wanakubaliana kabisa, 16.0%
hawakubaliani kabisa, 14.0% hawajui na 2.0% hawakujibu chochote
kuhusu kufahamu hatua muhimu za kufuata endapo haki zao
zikiminywa. Hii inaonyesha kuwa elimu inayotolewa na TSC kuhusu
hatua za kufuata wakati wa kufuatilia haki za walimu zinafahamika kwa
Walimu. Hivyo, kufanya utekelezaji wa majukumu ya Tume kuwa na tija

kwa walimu.
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Chati Na.6 Linaonesha hali ya uzingatiaji wa Sheria
katika ushughulikiaji wa mashauri ya nidhamu kwa Walimu

Asilimia
80

70
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20

MNalkubali kabisa Sikubalikabisa Hawajui Hawakujaza

4.4.3 Utaratibu Kuzingatiwa Katika Kushughulikia Mashauri ya
Nidhamu kwa Walimu

Katika swali hili Walimu waliohojiwa asilimia 75.9% walijibu kuwa
walikubaliana kabisa kuhusu kuzingatiwa kwa hatua za kisheria katika
kushughulikia Mashauri ya Nidhamu ikifuatiwa na 13.6% ya waliopinga,
wakati asilimia 9.0% hawajui na 1.5% hawakujibu chochote. Kulingana
na utekelezaji wa majukumu, Tume imefanikiwa kushughulikia masuala
ya Mashauri ya Nidhamu kwa kufuata Sheria, Kanuni na Taratibu
ingawa bado upo ukiukwaji na kutozingatiwa kwa taratibu za kisheria
katika kushughulikia mashauri ya kinidhamu. Jedwali lifuatalo

linaonesha hali hiyo.
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Chati Na. 7 Taratibu za uzingatiaji wa Sheria katika kushughulikia
mashauri ya Kinidhamu

Asilimia

Hawakujaza
Hawajui
Sikubali kabisa

Nakubali kabisa

4.4.4 Mamlaka za Rufaa kuwa na ufanisi na usawa katika kutimiza
majukumu yake

Swali lililohoji kuhusu Mamlaka za Rufaa kuwa na ufanisi na usawa
katika kutimiza majukumu yake, Asilimia 64.6% ya waliohojiwa
walikubaliana kabisa, 13.0% hawakukubaliana, 18.4% hawajui na 4.0%
hawakusema chochote. Kwa muktadha huu, Mamlaka za Rufaa
zimekuwa zikizingatia usawa na hivyo kuwa na ufanisi katika kutoa haki
kwa warufani ambao hawakuridhika na uamuzi wa Mamlaka za
Nidhamu.

Chati Na.8 Ufanisi na usawa wa Mamlaka ya Rufaa
kutimiza majukumu yake

ASILIMIA

Hawajui, 20.4

Sikubali

kabisa, 13. Nakubali

kabisa, 64.6

4.4.5 Fursa za Kujiendeleza Kitaaluma kwa Walimu
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Takribani 61.5% ya walimu waliohojiwa walikubaliana kabisa kwamba
fursa za kujiendeleza kitaaluma zinapatikana na kutolewa kwa kwa
uwazi, 31.1% hawakukubaliana, 5.4% hawajui na 2.0% hawakujibu
chochote. Hii inaonyesha kuwa walimu wengi wamekuwa wakipata na

kutumia fursa ya kujiendeleza kitaluma.

Chati Na. 9 Fursa za Walimu kupata fursa ya kujiendeleza

ASILIMIA

Sikubali kabisa
31%

Nakubali
kabisa
62%

Pamoja na takwimu kuonesha kuwa Walimu wanapata fursa ya
kujiendeleza kitaaluma walimu wengi walilalamika kutopata msaada wa
kifedha kutoka kwa Wakurugenzi, Walimu wengi wamekuwa wanajilipia
ada kwa ajili ya kujiendeleza. Changamoto nyingine ni kwa walimu wa
masomo ya sayansi ambao hunyimwa fursa ya kujiendeleza kutoka na
uchache wao kwenye shule, na kuwafanya Walimu Wakuu na Maofisa

elimu kutowapitishia barua zao za kuomba kwenda kujiendeleza

4.5 Sehemu ya Tano: Kundi la nne na tano la wahojiwa
(Dodoso Na.4 na b)
Kundi hili lilihusu wahojiwa ambao ni kutoka Asasi za Kiraia, wananchi

wa kawaida na vyombo vya Habari, lengo kubwa la kuwa na wahojiwa
hawa ilikuwa ni kujua iwapo makundi haya yanajua uwepo wa Tume

ya Utumishi wa Walimu kama Taasisi ha majukumu yake.
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4.5.1 Ufahamu wa Wananchi Kuhusu Uwepo wa Tume

Takribani 63.7% ya wananchi waliohojiwa walisema wanaifahamu
Tume, 26.5% walisema hawaifahamu na 9.7% hawakusema chochote.
Pamoja na ukweli kwamba asilimia kubwa ya wananchi waliohojiwa
kuhusu kuijua Tume walikubali, bado lipo kundi la wananchi wanaofikia
asilimia 35.3 hawajui kuhusu uwepo wa Tume. Hivyo, kuhitajika juhudi
zaidi ya kuendelea kuitangaza Tume kupitia njia mbalimbali kama vile

Luninga, Radio na mitandao ya kijamii.

Chati Na. 10: Idadi ya Wananchi waliojibu kuhusu kuifahamu Tume
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4.5.2 Njia iliyowawezesha Wananchi kujua Uwepo wa Tume

Takribani asilimia 77.9% ya wananchi waliohojiwa walisema
wameifahamu Tume ya Utumishi wa Walimu kupitia vyombo vya habari
kama redio na Luninga, 11.7% walisema wameifahamu Kkupitia
Maonesho na mikutano na 5.8% wameifahamu kupitia vyombo vingine
pamoja na mitandao ya kijamii huku waliosema kujua kupitia vyombo

vyote ikiwa ni 4.2% na ambao hawakujibu ni 0.4% pekee.
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Chati Na. 11:Ufahamu wa wananchi kwa TSC kupitia vyombo vya habari
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Takwimu hii inaonyesha kuwa Tume imeeleza juhudi zake kwa umma
hasa kupitia vyombo vya habari, haya ni matokeo ya kazi iliyofanyika
kwa kipindi cha miaka miwili ya 2019/2020 na 2020/21, Tume kupitia
Redio na Luninga iliweza kurusha vipindi 65 vya IJUE TUME YA

UTUMISHI WA WALIMU.

4.6 Sehemu ya Sita: Ufahamu wa wahojiwa kwa TSC
Takribani 53.3% ya Asasi zisizo za kiserikali na Waandishi wa Habari
walisema wanaifahamu Tume ya Utumishi wa Walimu, 33.3% walisema

hawaifahamu na 13.4% hawakusema chochote. Hivyo zaidi ya 50% ya

wahojiwa wanaifahamu Tume.

Jedwali Na. 17: Ufahamu wa Asasi zisizo za kiserikali na Waan-
dishi wa Habari kuhusu Tume

Idadi %
Ndo 8 53.3
Unaifahamu TSC Hapana 5 33.3
Hawakuji 2 13.4
bu
Jumla 15 100.0
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SURA YA TANO

5.0 MUHTASARI WA MATOKEO YA UTAFITI KUHUSU TATHMINI
YA UTEKELEZAJI WA MAJUKUMU YA TUME TANGU
KUANZISHWA KWAKE

5.1 Utangulizi
Lengo kuu la kufanyika kwa utafiti huu ilikuwa ni kufanya tathmini ili
kujua ni kwa kiwango gani malengo ya kuanzishwa kwa Tume
yamefikiva kama yalivyoainishwa kwenye Sheria iliyoundaTume.
Malengo mahsusi ya utafiti yakiwa ni;
I. Kutathmini iwapo Tume imeweza kutekeleza majukumu ya
kuanzishwa kwake kwa kiwango gani;
ii.Kuangalia changamoto ambazo Tume ikakumbana nazo
katika utekelezaji wa majukumu hayo; na
lii. Kuanisha mapendekezo ya namna ya kuondoa ama
kupunguza changamatoto hizo.
5.2 Matokeo ya Jumla ya Utafiti
Kutokana na taarifa za Upili na zile za Msingi zilizokusanywa katika
utafiti huu, matokeo yanaonesha kuwa kati ya majukumu 11 ambayo
Tume ilikabidhiwa kwa mujibu wa Sheria Na.25 ya mwaka 2015, yapo
ambayo Tume imeyatekeleza kwa asilimia kubwa kwa zaidi ya asilimia
50% lakini yapo ambayo hayakutekelezwa kwa ukamilifu. Hivyo, Tume
inatakiwa kuweka mikakati thabiti ili kuweza kutekeleza majukumu yake
ya kisheria kwa ufanisi zaidi ili kupunguza changamoto ambazo walimu

wanakutana nazo katika utumishi wao.
5.3 Mapendekezo ya Utafiti
Kwa kuzingatia matokeo ya utafiti huu, maoni mbalimbali yametolewa na

mambo yafuatayo yamependekezwa nayo ni:
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Kwanza, utafiti huu umeshughulikia kujitathmini katika utekelezaji wa
majukumu ya Tume, ni matumaini kuwa matokeo haya ni ya awali. Kwa
kuwa, Sekretarieti ya Tume imejitathmini yenyewe, ni vyema utafiti
mwingine ukafanywa kwa kutumia watathmini wa nje ili kuangalia kwa
jicho la mtu mwingine bila kuwepo kwa upendeleo namna Tume
ilivyofikia kusudi la kuanzishwa kwake.

Pili, Muda wa kufanya utafiti huu ulikuwa mfupi sana na pia kulikuwa na
uhaba wa fedha za kufanya utafiti huu ili uweze kukamilika kwa wakati.
Ni matumaini yetu kwamba, katika tafiti nyingine muda pamoja na
uwezeshwaji wa rasilimali utatolewa wa kutosha.

Tatu, Tafiti kama hizi ziendelee kufanyika ili kuweza kumshauri
kikamilifu Mh. Waziri kuhusu masuala ya Ajira, Maadili na Maendeleo ya

Walimu.

5.4 Hitimisho
Utafiti huu kwa ujumla umefanikiwa kutathmini juu ya utekelezaji wa

majukumu ya Tume tangu ilipoanzishwa. Tathmini imeonesha kuwa
Tume Iimeweza kutekeleza majukumu yake juu wa wastani hili
linadhihirika kupitia majibu ya wahojiwa juu ya huduma zinazotolewa na
TSC kwa ujumla na ufahamu wao juu ya Tume na ufanisi wake. Kama
ilivyoelezewa katika sura ya nne kwamba, takribani wastani wa asilimia
63.7 ya waliohojiwa walisema kuwa wanaifahamu TSC na majukumu
yake. Elimu zaidi juu ya Tume na majukumu yake izidi kutolewa katika
makundi na wadau mbalimbali na kwa walimu pia ili kuzidi kuifanya
Tume kufahamika zaidi. Hata hivyo, Tume imefanikiva kwa kiasi
kikubwa kutekeleza majukumu yake kwa kushughulikia vizuri masuala
ya kinidhamu na kutoa huduma kwa walimu kwani malalamiko ya
kupatiwva huduma mbaya yamepungua, suala hili linajibiwa na swali
lililohoji kuhusu kudhirika na huduma zinazotolewa na TSC na wastani

wa asilimia 63 waliridhika na huduma inayotolewa na TSC. Hivyo,
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kudhihirisha kuwa kuna utendaji na utekelezaji mzuri wa majukumu ya

Tume.

44



1%

GSS 6vT LOS 16 9s €Y 19 6t 19 L6 LS L6 8S 6€ 89 L6 8Y 6V IMVANOX3S| VIMONIHIOVN annl 2t
L6¢ vl €/T 2% 6¢ 2% 9¢ 9¢ 9¢ 43 €T 43 L€ 4 L€ 0S 54 LT I4VYANOM3S VYMONVYNY
1€9 Gee L6€ 6v v 6V 9y 4% 9y 6v 0S 6v 6V % 6v 09¢ 9g 02 IMVYANOX3S IANIT
8Tt oveT 8STT 102 261 102 88T 60C 88T VLT €81 VLT 10€ 1€€ 10€ 159 Y43 343 VINOQOd YIANS
2091 ¥S8 8vL 0€T AR 0€T 9¢ 00T 9¢ 71t €9 1T 20¢ 78¢ 20¢ 996 86¢ 89T [MVYANOM3S VYINOQdOQ
€69 78¢ TIE q9 43 G9 8¢ €9 8¢ 29 1CT 29 66 6V 66 G8 8¢ LS I4YANOM3S VMdVMdAN|  vINodoa| Tt
vET ¥0T 0€T 9 8Y 9 veT 9s verT 0 0 0 0 0 0 0 0 0 I4VANOM3S VOANO)I
4744 ZSTT e €6¢ e €6C 374 6¢¢ 374 15¢ 291 1S¢ 6TC we 6TC (3747% 6LT L9T VINODII VININT
6Ch LYT 78¢ 09 €C 09 6L 8¢ 6L 6v LT 6V 13 e 13 L6 9¢ 19 IMVYANO)IIS Ja YINODIN
v€s 88T LYE 9sT LY LL G8 0S G8 LS €T LS LOT 8Y L0T w 1¢ 1¢ IMYANOM3S JIN VINODII wmoon| ot
vTL 00t ans vE 11T vE LS €9 LS vE 0S v€ 89 €11 89 LST G9 €C1 I4VANOM3S D1 NTINSY
LY.L LTV 0€€ €T 291 €T 4 6L €C T 29 71T 0T LS 0T 0¢T 8S €9 IMVYANOM3S 2a NINSYHI
SO€E 0s¢I SS0T v9v STE vor 1LY vLT 1LY vt e v €81 ¥8T €8y LT€ PET €61 VZNVMIN YVIANT
€06°T LE9 9971 99¢ 8.1 99¢ 66¢ Y45 66¢ 68¢ €€T 68¢C ¥8¢ 8¢t 8¢ €0¢ Gl 6¢T IYVANOMN3S IMIYDIN
- VZNVMIN
01T €19 68L 86T 8€T 86T €L1 6V €L1 GST 11T GST 661 99T 661 Z4" 09 q9 [HVANOMIS|  VNVOVINVAN 6
LT L09 STTT €€T 6TT €€T S6¢ STT S6C 80€ L21 80¢€ 8LC 8TT 8¢ 62C L21 20T vy09VL VIANT
9€T'T 4% STL 61 z8 6v A R4 z8 ax4 €T¢ 26 €¢ 8TT 93 8TT 6 6L €1 I4VYANOM3S v9IZN
vH09VL 8
985 /8T 00v 8 L€ 8 8 9¢ 8 8 3 58 09 143 09 LET 8 06 ldVANOMIS OgVdN
vrie €0TT 1v01 12¢ 8TE 12¢ LSC 8€¢ LSC Lye 6L¢ Lve 66 €9 66 4% 90¢ LTT VAIGN VIANT
858 VLS 8¢ 8t 8T€ 8t 0S €9 0S 1L 9 1L 66 €9 66 G8 89 LT I'YVYANOMN3S
8€€ LST 18T 0€ 29 0€ 0¢ 6€ 0¢ w €T w 8¢ 1¢ 8¢ G9 €T zs IYVANO3IS V13A
8CL LTV TIE 6L 6¢T 6L oY P oY oY 68 oY LL v6 LL 6¢T €9 99 IMVYANO)I3IS Ja VAIGN VAIGIN L
118 TV 00V €Y LTT €Y 86 65 86 6L 86 6L 90T ) 90T 0€T qS Gl IMVYANOM3S 2D VAIAN
69T L9 €01 4 0T €T St Ge SP 1T 9 1T 8T 8 8T ST 8 L [YVYANOM3S VANNHD
I4VANOM3S VZ IINHS VM NINITYM-9
16Sve S9/‘TT L28'TT ¥s9‘s 169 9bs‘s SL0‘C SI8‘E G8€‘s GST‘C SSP's G8T‘E Shi'e SLY'E z8¢'s ¥s8‘9 ves‘s 0ZE‘E  |IDNISW VIANT
- - 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 VONVL VIANST
- - 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 IONISIA VZIHNWN VONVL 9
- - 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 IDONISIA VONVL
1L2'S 865°C €19°C LTS sty LTS Szs £vS Szs 60S GES 60S 6SS vvs 6SS €IT'T 6vS ¥9s INVVIVS S3 ¥va VIANS
v€9'T 6L s €7¢ 8Y €7¢ 96¢ ovT 96¢ 44} 0T¢ 445 95T L6T 95T T€C L6T ot IONISIA PIFNTL INVVIVS c
0/8T Z10T 658 002 LTT 00¢ veT €9¢ veT GST v91 GST 06T L9T 06T 18¢€ 161 06T IONISIA alal S3 4va
19Tv vS8‘T LOE‘T 9/S vt 9/S 98¢ 1T€ 98¢ €SP 1R 23 €SY €IV 6TE €IV 026 ovv 08t IaNIT VIANS
ovL 08T 09S LTT L€ LTT 80T 9¢ 80T 1¢T 1€ 1¢T 80T 9¢ 80T SYT ov 80T IONISIN NI
STL'T 066 €TL 89T 6¢C 89T L6 LST L6 LST 68T LST ZA4) 8ST veT vy LST L9T IDNISIN|  VIMDNIHIVN AN ,
9/S vET 3% 6 LT 6 98 9¢ 93 Z8 54 Z8 Z8 4 z8 9¢€T Ge 10T IONISIN VYMONVNY
Wit 1SS 765 66T 1ST 66T 96 26 96 v6 86 v6 66 701 66 €1¢ 80T G0T IONISIA DN 1IN
1L2'S 865°C €19C Sv6 Y4/ LTS Szs €vS szs 60S GES 60S 6SS vvs 6SS €IT'T 6vS ¥9s YWODIN VIANS
0L6'C L't 869°T 8TS 10¢ LTE 91¢€ 08¢ 9T¢ 23 95¢ %3 09¢ L9¢ 09¢ 0€9 89¢ 79¢ IONISIN DA VINOSIN
; ; VINOODIN
20€C LTET .6 LTV LTT 00¢ 012 €9¢ 012 S9T 61T S9T 002 LLT 002 €8Y 18¢ 202 ISONISN N VINOSD 09 &
0€9°‘€ €L6'T LS9'T STT‘T 789 9cp 88¢ Sze 88¢ 9zt 00€ Y44 68S 60€ LSt LOL LSt (1174 VZNVMIN YVIANT
6€S°T 8€L 108 6CE 12¢ 80T 897 701 89T 68 0TI 68 4% 91T (0743 G0€ 68T 91T IONISN AMIEIIN
, , IONISIN|  VNVOVINVAN| VZNVMIA [4
160°C GET'T 958 68L 19% 143 0¢T €CT 0c¢t LET 06T LET LET €6T LET r{0}% 89T vET
0€6°‘€S Y4 JAr4 LTS‘E 00S 1v9 708 1S€ 8T9 €LL 8st L6S 9L 9z¢€ 08s TSL 9€L LOE (Y47 vy08vL VINNS
886°T L96 T20'T 68C LYT 68C 4} 891 4 85T 00¢ 85T Z4) 8CT veT 6vE YT a4 IONISW VO3ZN
) ) IONISIA 0gINVYN vH09VL T
we'T 106 o't 11¢ r4:3 11¢ Y44 16T Y44 00¢ 0.1 00T 20¢ QLT 20¢ L8€ €8T 0T
DH+IN c c c c c
( ) EN In 2 EN| < 2 EN =< 2 EN In 2 EN an 2 EN an
VIANT N m N m '~ = N
> > > > >
1202/0202-£102/9102 VINNS 12/0202 02/610¢ 6T/810¢ 8T/L10¢ LT/9T0T
WIVIN vyvai VAV1IM VOMW| NS

L'VN OHSILYaWVI)I

IDNISIN VZ ITNHS VM NINITYM-V

120T - 9T0C - VAV1IM VN VOMIA ‘ISNIf VM) YMONVYJOTI11T I4VANOMIS VN IDNISN VZ 31NHS VM NININYM VA Iaval V1 NvMma3r




17

102tV v50‘0T LYT'1T €08‘S ovv's S69°S sve'’v | 91s‘s 85S‘S sSYI'v €90°S 8LT'S Lve'y 8TT‘S €80°S 9v9°‘s €19 858 (IdvanNoMas+ IDNIS) NN YIAINS
9/0°ST 062'S 1Z€‘S 6vTe 0SL‘T 6vI‘e €LTC 0L'T €LTC €66°T 809‘T €66°T 708t V9T 7081 T6LT 88S‘T voz I4VANOX3S VIANS
vSLT 8y e vye 6LT vve €0€ 9/¢ €0€ she 80€ Sve LTT 8S€ LTT L9 79€ GS¢ VONVL VINNS
€0€'T L 18S L9T LS LLT €71 61T €T 8TT 97¢ 8TT €S 66 €S 433 Tee T1T IYVANON3S VZIHNN
GZ0'T 879 L6E 8TT 71t 8TT 8TT LTT 8TT G9 09 ) Ge 3%4 Ge LLT GIT Z9 [MVANON3S VONVL| ¥T
LTV ZET S6¢ 6t 0T 6t 29 o€ 29 29 4 29 6€ St 6€ 80T Y4 €8 IMVANON3S VONVL
LLYT 049 L08 06¢ 44" 06¢ 66T L0¢ 66T 00T ST 00T (4R LOT (4R L6T 06 L0T INVV1VS S3 ¥va VIANS
8Y6 X% GIS Y44 9 Y44 ovT 1ST ovT €y 701 €Y s 65 S 01T 8S €5 I4VANON3S DIINIL INVYIVS -
195°8¢C LET 76¢ 9 8S 9 6S 9s 6S LS €y LS 6S 8v 6S L8 43 qS IMVANON3S aLal S34va
Sz8T L8L 8€0T 90¢ S9T 90¢ 61¢ €ST 6T¢C 9z¢ 19T 9z¢ v8T wr v8T TLE L9T Y4 IaNIT VIANS
qSP 08T SLT L LE L LL 9¢ LL 8v 1€ 8t 1R 9¢ IR LL ov LE I4VANOX3S VM
ENEE = c = c c
( ) EN an 2 EN| < 2 EN] < 2 EN In < EN| an 2 EN In
VIANS C m = m C = =
> > > > >
1202/0202-L102/9T0C VININT 1Z/0z0¢ 0z/610C 61/810¢ 8T/L10C L1/9102
WIVIN vival VAVIIM VOMIN| NS

L'VN OHSILVEAWVYII

IDNISW VZ ITNHS VM NINITYMN-V

120T - 9T0C - VAV1IM VN VOMIA ‘ISNIf VM) YMONVYO1111T IIVANOMIS VN IDNISN VZ 31NHS VM NININYM VA Iaval V1 Nvma3r




LY

ISIH0 VM NIANANHNIA

o

o

NGNNANGINNI VZNNLIN

o

o

<t || N

NININYM

—

—

IHSIWNLN VSIdV

VNVOVINVAN

VZNVMIA

0| O

0| O

vidoavl vianme

ISIH0 VM NIANANHNIA

ISNSNHVYIN NFILV

NGNNANGINNI VZNNLIN

NIANVHAIN VN NIAVVIA VSIdV

VHINV VSI4V

IZIAIVSIN NGILVY NINITV

V537N

IZIAIVSIA NGILVX

VIV VSIAVVYIN

NINVHAIN VN INT1AVVIN VSIdVVIA

ISIH0 VM NIANANHNIA

NAISVHIN

(SO) ISI40 VM IZINVINISN

ISNSNHVYIN NGILY

O|0O|0O|0|0O|O0O|H|O|d|Hd|dA|H|O|—| O

NANNANGINNN VZNNLIN

OdINVYN

vd04vl

(o]
-

VAIGN VIANNT

(SY3D1440) SYIHOVIL

VANNHD

N[O A|dA|[A|A| A A O |

(S4301440) SYIHOVIL

V13

SOYH

(SY3D1440) SHYIHOVIL

Sd

—A|O|H|HA|dA N|N|HA|dA| A || A | O

—AlA N[O N|N]|DO|O|O|O|O|O|O|H|O|HA|dA|dA|—d|O|—|O

Al || NN

VINY

VAIAIN

VAIAIN

NiNS5NNdN

0odoInvm

NiNSNNdN

0Od3
MMIOITYM

12/020C

L102/910¢C

vavi

VAV1IM

VOMIN

NS

1L1dV.LN V1 OaN3 12/020¢ VN L1/910C VMVMIN VMM OS1 VM IZVAVANVIVM VA Iavail
C 'VN OHSILYaWYII




8

o

NANNINGIANNY YZNNL|

o
L]

VINOQOAQ VINNS

VINY

Sd

Jaydeo |

19210 "UIWpy

N|[H|N|O|O

SOYH

A1e1a403g juelsissy sunoy

VINOdOd

INVAN3ILLV 321440

VINY

1901340 duldsiq

492140 swiuloddy

O|O|O|0O|0O|CO|O|O|OC|O|O|O]|

A|ldA|dA|dA|dA|A|F|O|O|H|N

Ale1aaoag juelsissy Suioy

VMdVMdIN

INVAN3LLlV 321440

VINY

Sd

1901330 duljdsig

492140 uswiuloddy

A1e1a40ag juelsissy sunoy

VOANO

VINOdOd

VINODIX VIIANS

ISI40 VM IZIAIVSINA

NINTTVM

IHSIWNLN VSIdV

JN VINOSI

1321440 adulidsig

492140 uswiuloddy

| HO|N|T || O

A1e1audag juelsissy sunoy

2a NINSYA

VINOSDI

N| O |dN|O|O|O|MNM|O|O|H|H|H|O|O|OC|O|H|O|O|O|O|O|H|H|WO]|

N|] O |H(N|O|O|O|m

VZNVMIN YTANT

—

ISI40 VM NIANNANHNIN

N[O A |H|O|dA|N|dA|IN]|d]|H|O|O|O|Hd|dA|N|H|O|—

NINTTVM

IMIEIIN

12/020¢C

210¢/910¢

vavi

VAVIIM

VOMIN

NS

ILIAVLN V1 O3N3 12/020C VN L1/91L0C VIVMIN VMM IOS1 VM IZVAVANVIVM VA Iavdal

C 'VN OHSILYaWVI)




6V

i
<
Ln
O

6¢

i
0

nNX VIAINT

o
-

VONVL VIANS

(S4321440) SYIHOVIL

VZIHNIN

SOYH

(SY4301440) SYIHOVIL

Sd

VINY

VONVL

VONVL

INVVIVS S3 dva VINNS

ISIH0 VM IZIAIVSIN

NININYM

IHSINNLN VSIdV

PIINTL

1901340 duldsiq

192140 swiuloddy

Al HO|N||HA|D|A|A || N

Ale1aadag juelsissy uioy

Vvl

INVVIVS S3 dvd

V|O|lHd|N|O|O|O|m

i
i

IaONIT VINNT

ISIH0 VM NIANANHNIA

NININYM

VIMONIHIOVN

ISI40 VM NIANNANHNIN

NANNANGINNI VZNNLIN

VSIdv

O|—|0O|0|0|0|w|O|H|N|O|OC|O|M|d|O|d|—d]|d|

NalLvX

VMWD

NINVHAIN VN NIAVVIA vSIdV

VIV vSIdv

IZIAIVSN NGILVYI NINITV

VMONVNY

IZIAIVSN NGILY

VIV VSIAVVYIN

NINVHAIN VN IT1AVVIN VSIIVVIA

ISI40 VM NIANNANHNIN

NAISVHIN

(SO) ISI40 VM IZINVINISN

Al A A | H|O|

o|o|o|o|o|o|Oo|dHd|Hd|dA|HA|dA| A A |O|O|N|H|H|O|HA[N|HA|N]|H|A|N|O|N|N

OI0|O|H|O|IO|H|O|INIO|O|H|O|O|O

—A|O|IO|H|HA|HA|HA|A| A | O|H|HA|HA|H|O|O

87 ISNSNHVIN NAILY)

(W) 1aNn

IANINM

12/020¢C

L10¢/910¢

vavi

VAV1IM

VOMIN

NS

NANNINGINNN VZNNLAN

ILIAVLN V1 O3N3 12/020C VN L1/91L0C VIVMIN VMM IOS1 VM IZVAVANVIVM VA Iavdal

C 'VN OHSILYaWVI)




0S

oejew eu njeeisny eA ejensen‘nweypiN eA uneysep| 0T C C C [4 C IaNMn AN 9
S¢ L 9 € € 9
nwijiem eA ljipeew eu nweypiu eA ejensew ran rd € T rd v VINOQOd
nn[ exenyny| ez enjey ‘09AA emysipuedeny ‘nwijem em IMeIsn
nwi|ay ezajapuallny eA epeeq 1zey/osyd
emiystjipegny eu nwijepn 09AA ifemysipuedn eA ejenseln L 4 4 1 1 1 VMdVMJIN
‘nweypiu eA ejensew eu 09AA emysipuedny ‘opunnizl emysijpeqny C C VOANO VINOQOd S
14 T T T 0 T
T¢ 14 v [4 S 9
nwijem eA opusuamu eu (jipeew eA oindep N
T1 [4 [4 T [4 14
B3 2A VWOSIX
nwijem eA nweyplu ejjizeniny eA Isuif ‘nwijem ez oysod 0T 4 4 T € 4 218 2d NTNSWA VINOSII 14
eJify em 01e3eydIA ‘Opunnuwi |jIpeqgey
eu 09AA eysipuedny eA 1jife emy| eseyeysiw eA 113[eg eA 1zijepee|n
9¢ 9 9 v S S
nwijen eA 1zey eA ||ipeen eu o)Al eA ejense|p‘(siealse Asejjes) IMIYDIN
eseyeysw eA ofundew eA ejensep‘oejew eu njeeisny eA ejenseln|  T¢ S S € 14 17
nwia| eza|apuallny eA epeeq 1zey/osyd VNVOVIAVAN
emiystjipegny eu nwijepn 09AA iIfemysipuedn eA ejenseln s T I t T t
vL 9T 91 9T 14’ [4"
198png 3
(18pra3d)| . . . . b . VO3IZN
nwijepn eA eseyeysiw eA 13afeg eA 1zijepuee|n exiiey ifemysiaiysn
1sodaw esoyew emy nwijepn BA nweypiN ez exejweln OdINVYN vdoavl ¢
. vS [4) [4) [4) o1 8
ewey 9|nys em nnyepn eA nwnynfe|p ‘nweypin eA luneysep
8¢ 8 L 9 14 €
nwijep\ MY NWEYPIN eu edify ez exejwen T 0 0 0 0 T VANNHD
9Bz hgeype eu llequijequ eSOy e\ 6 € € C T 0 V1IN VAN .
03y)/Izey emiysljipeqny eu VAIEN
81 S 14 14 € [4
nwijem o3AA emysipuedny| eA ejensejp‘nwijen eA 1zey eA |ipeey
12/020¢Z | 02/61L0C |6L/8L0C|8L/LLOC | LLI9LOT
VMITIAvroAlni nNM VINIHA VINNC VAVIIM VOMIN VN
YMVIN
13jein e] oaud akuamy nwijepp eAh ejensely ljipelny syo em 1zuabninyepp eu S eu emysapudoAli|| ouerineysely eA oueinyiy eA ipepj il ITvMa3ar

€ 'VN OHSILVYaWvDI




TS

£9¢ 9 6S 6 14 Ly NI vVIANI
LZ 8 L 9 14 [4
ez ngeype eu llequiijequ esoMe|p 6 € € [4 T 0 VZIHNIN
nwijen eA izey eA ljipee|N| 8T S 14 14 € [4 VONVYL VONVL| 8
nwijep\ BMY NWeYpIN eu edily Bz exejweln
03y)/1zey emiysijipeqny eu nwijem odAA emysipuedny| eA ejense|p|
S¢ S S € S L
nwijen eA 1zey eA
IlIPEBIA BU O)IIA BA BlENSEIAI‘OPNNW I|IpEgNY ‘03Yyd EMYSIpuedny| v 2 T T 0 T PIEINEL
sieasse Auej|es) eseyeysw eA ofundew eA ejenselp ‘nwijem ez oysod 1T 7 Z T ré v
nwi|a1y ezajapusailny eA epeeq Izey/o0ayd WVYVYIVS
emiyst|jipeqgny eu nwijepn 09AA iIfemysipuedn eA ejenseln o1 4 4 1 € 4 vivil S3 4va £
117 (1) 8 6 8 9
nwi|a1y ezajapusailny eA epeeq Izey/o0ayd N I I I I 0 VM
eMIYsI[ipeqgny eu nwijepn 09AA Ilemysipuedn eA ejenseln
IS9dawW esoyew emy nwijepn VIMODNIHOVN
eA nweypiN ez exejweln ewey 3|nys em nnyepn eA nwnynlep 5 1 1 1 1 1
(193png 3°d) VMONVNY
[44 9 14 S v €
nwijepn eA eseyeysiw eA 13afeg eA zijepuee|n exiey ifemysiaiysn
12/020¢C | 02/61L0C |6L/8L0C|8L/LLOC | LLI9LOT
YMITIAvroAni NN vINIHA VI1ANNr VAVIIM VOMNN VN
YMVIN
13jein e oaud akuamy nwijepn ek ejensely ljipelny syo em 1zuabninyepp eu S eu eMmysapudoAli|| ouerineysely eA oueinyiy eA ipepj il ITvma3ar

€ 'VN OHSILVYaWvDI



4]

nweypiu eA ejensein (¢ o) 1 z T T 02/610C| VANNHD
61/810C
8T/L10T
L1/9102
6126 66E€ 0Z8s (sL 6¢ 17 O50dN
YINNT
nqiieJel(OrEE 0S0T 06¢c |c¢ L ST 12/020¢
eu junuey| ‘ljipeew ‘nweypiu eA
ejesnsew aAUIMY NWIS eo1Nny
nwijem eA os|apusew (0€6T 0T8 0ZIT (LT 8 6 02/6T02| VAIAN
9AUSMY Nwieypliu eu Ijipeep
nweypiu eu l|IpeejA (£L64T 0L €60T |91 14 [4) 6T/810C
lunuey eu Ijipeew|0TZT 90§ voL |6 S v 8T/LT0C
‘lzuadewy eA oueisnyew
BLIBYS BU IUNUEB) (Z16 Y43 €79 T S 9 L1/9102
€891 1SS ¢€0T (09T |8€ (44} O050aN
YIANNT
nwijem eA O U 1|IPEEIN" | 6V 14% (4" 4 ot 12/020C
‘nwiem
eA nweypiN eA eyejwen’
‘ystwniem(60€ 0€T (YA ov 1T 6¢C 0z/610C
BMY| IZBABW BM 0ZOSUOMN*
‘NWIjeM BMY BBJNJ BZ BYE|WEIA V13IA
nwijem emy emajoiny|€0S 17474 68C |9V 9 ov 6T/810C
BZOMOZBUIZ NQEeYPE BU BSOMEIA|
nwijen eA izey eA|Tey LOT vie |S€ |6 9 81/L10C
OMIIAl BU ljipeR|A BZ NN 0ZNSN
oz sAuamy nuwijem LST TS 90¢ Lt 0ot LT LT/910C
eA ogjapuaew eu imeisn
ejwnr|aepuoyas(1SulIs|Al| ejwinf|liepuoyas| 1Sulsn
Iluoep ouejnyiw BM Ije)em emLIneysoljem BM3|9quia)oz||1z VMVIN

emijipefozi|iz epep

nwijep ek ipepj

a|nys eA ipep|

1J1je3n e| 0aua aAuamy nwijepl BU BUBINYNY BU BEM3|aqWa}0zI|iz 3|nys ek ipep| Al ITYMa3ar

v 'VYN OHSILVEWVII




€9

0 0 0 0 0 0 61/810¢ INYOYAYAN
0 0 0 0 0 0 81/L10C
0 0 0 0 0 0 L1/910C
6SLT 6SL 000T |LZT |6¥ 8L VO
VINNS
€€€ 1 ¢z (8 |9T 43 050aN
VINNS
61T € /8 LT |€ 1 12/0202
nwiemp em ngifem S6 €y s T |9 9 0z/610C
eu ey eu nuwijen ek izey e |SE 91 44 L € % 6T/8T0Z| o370
ipeelA eu o eA ejensepy |77 A’ o€ L z S 8T/L10C
LE 91 1¢ S [4 € LT/9102
9ZvT 8€9 88L |6L |g€€ 9t 0D0aN
VINNS
Iysiwniep\ em nyngundn eAdw eJife(zTy €61 61C |9 14 z 12/0202
nwijepn emy| 1zaya|@ ozunje|p
Iysiwniep\ em nyngundn '9T0Z|TLE 0LT 10 (a1 |L S 0z/6102
B)EMIA BZ 2Bz lunue) eu
GTOT ‘SZ°eN elays nsnyny
nwijepn eysiwijaemny|
Iysiwniep\ em nyngundn NWIeM|A BM[9TT 6 ver  |IT |€ 8 6T/8102| OgNVYHN
nqifepn eu ey eA ejenselp
lysiwniep\ em nyngundn 3|nys eA 1ze3u nweypliu|Ti¢ S0t 9¢T |6C [T LT 81/L102
elwewisny ey1ey s|nys
em nnyepn eA nwinynfep
Iysiwniep\ em nyngundn nwiep MY NWeYpIN (98T 8L 80T |T¢ |L A’ L1/9102
eu l|ipeelA eA ejensep
92801 096€ 9989 (/€2 (89 691 VYOI
YINNC
144 (0] 14" c T T OS0d4dN
VINNS
12/020T

1}1Je3n B] 03uad aAuamy nwijepl BU BUBINYNY BU BM3|aqWa}0zI|iz 3jnys ek ipep| :Al ITvMaar

v "VN OHSILYaWVYII




14°]

lus|nysew ewnjeel enuiny 8¢ L8 86T |TT S 9 0¢/610¢
09An Ifemysipuedn|§.e 6ST 9T¢ |€T S 8 6T/810¢ YN VINOSI
0 0 0 0 0 0 8T/L10C
nwienfeg T0v €8 V9 6T 174 LT/910¢
eA 1zey eA ||ipeew eu DS anl)|
96T 60L LECT |9L 9¢€ ov O5S0adN
YINNT
CEINETEN o9AA nwiifem eysIqIyIny |29 LST 9% |ST S o) 12/020T
eu ||ifesny em oleyeyow
eXoma|al|| 09AA nwiljem|08€ 0ST 2 k4 0T 4 02/6102
eysipuedny em oieyeyow NINSY
B)2M3|31||[ 1ZUnjeuem emy nwijem ez eiqe] (TOY L9T vee  |sT S (o) 61/810¢
%06 1283 B| 09US B)l1e) nwiljem(g9e €11 ST 9T (0] 9 8T/L10C
emy emlell|iz oyowe3ueyd elnyem ozuz|z oyowegueyd
eY2M3|3|| nwijen eA izey eA 1jipeen (9. [44 vST |8 9 4 L1/910¢
YA A €0L ¢LL a9 9¢ 9¢€ VOIIN
YINNI
0¢8 09€ o9 |8 6T 6¢ O50aN
VINNT
NWIeM(SyE 8¢€T L0C |LT 9 1T 1Z/020T
EMY NWEYPIN BU [|IpeeN
|UBINYS eA ejense|p eu DS anl)
NWIEMIA EM |86 513 €9 L € 14 0z/610C
NWIEAN EDfIJEMN)
nqifepn eu ey eA ejenselp
SAREA NURHRE Y NWIEMIN BEM|ZRT T8 T0T (VT S 6 6T/810C AMIUDIN
l4yesn eu eypsy ljewltjisey
nqifepn eu ey eA ejenselp
em Ifemysazamn
NWIEMIA EM|SET 90T 68 ot S S 8T/LT0T
nqifepn eu ey eA ejenselp
L1/910C
S99 Eve ¢Te VT L L O50aN
YINNT
nwijep eA eJify eA ejense|n (gG9 eve [AX 4" L L T2/020t
VNVOVINVAN
0 0 0 0 0 0 0z/610¢
1}ijejn e] oaud aAuamy hwijep| Bu eueinyny U eMajaquiajozijiz ajnys eA ipep] :Al ITYMA3ar

v "VYN OHSILVaWVII




SS

nwijem emy nqifem eul// LL 0 14 14 0 02/610C
ey ‘ngiiesel eu [unuey elays
nwijem emy nqifem eu|est LTT 9T 6 9 € 6T/810C
ey ‘ngiiesel eu [unuey elays VINOdOd
eJife eA ejensew ‘nwijem|68 29 LT € 14 1 8T/L10T
em IMmelsn ‘Syddo’nglielel
eu lunuey| elays
nweypiu eA[TET LE v6 0 0 0 LT/910C
eyejwew ewey ajnys em nnyjw
TPET €LS 89L |T¢T [Tt 6L O50daN
YIANT
€0¢€ 6L1 174" T¢C 6 4" Tz/020¢
eJife eA ejensew ‘nwijem
. . ove LL €9T (8T v vT 02/610C
eM IMBISh ‘S\Ydd0‘nglie.el
eu | nuey euays | Y44 8 LET  |8C 0T 81 6T/8T0C| VMdVMdIN
qTE Y4 06T T€ [4" 6T 8T/L10C
9¢ 80T 7ST  |€¢C L 9T LT/910C
(1) 87 68 T¢E |80T |[c¢ 98 O50daN
- VIWAT v oanoy
paidadde|  09AA emysipuedny ‘nweyplu(0Ty 68 1€ (80T |z¢ 98 12/020T
[|I9M 349M S3uIlRdN
6681 €LST 9ZeE |9¢E 6 (44 VYOI
YIANNT
L66 96T 108 L6 6 88 O050aN
YIANT
nwien|/66 96T 108  |L6 6 88 12/020¢
eA 1zey eA ||ipeew eu DS anl)|
2d VINOODIM
0 0 0 0 0 0 0¢/610¢
0 0 0 0 0 0 6T/810¢
0 0 0 0 0 0 8T/LT0C
0 0 0 0 0 0 L1/9T0C
9s61 899 88¢T |€ST |6V 0T O050dN
YINNT
nwieml|e/ T¢ 19 S9 0¢ 5174 T¢/020¢ A VINOOIN
M3 nweypiu ez ejejuew
BU njeeisny ez nqnese]
1}ije3n e] oaud aAuamy nwijepl BU BuBRINYNY BU BM3|auia)ozi|iz 3|nys eA 1pep] :Al ITVYMA3ar

v 'VYN OHSILVEWVII




ex1IeY NWiynw 1u

99

NWieMA em(e€g 8T Ge 6 4 L 6T/8T0C
HIJESN BU BUPS; ljeW]Isey nqifepn eu ey eA ejenselp
oM lfemysazamn NWIEMIN eM[v3 vz 09 |st e & 8T/L102| IMIIIN
nqifepn eu ey eA ejenselp
LY 4 Ge L T 9 LT/9T0T
CLET 744 8v6 |82z |OL 8ST 050daN
VIANS
nwijepn eA esify eA ejense|n [9€9 99T 08y |90T |9¢ 08 12/0202
8¢ vIT 89T |/ |61 8¢ 02/6102 v3
9/T 9s 0CcT |6C |6 0¢ 6T/8T0Z| M\ONIHOVN
0ST 8Y 0T |sTz |8 LT 8T/LT0C
8T 0S 8/ 1 |8 €T LT/9T0C
€101 LTE 969 ([8ST (8% 0Tt 050aN
VIANS
St €9 8T |s€ |6 T4 12/0202
nwiemMp BM ngife 6C¢ L6 4 YA F A [ § LE 0z/610¢
eU PlEH BU NWieN BA 1zey eA |TTC €8 8T |S€ |zt 54 6T/8T0C| ypmonvny
llIPeBIN BU OXIIIA BA BlENSBIA [T v 9 [z1 ¢ 01 8T/L10¢
11T 0€ 18 6T |S A LT/9102
0 0 0 0 0 0 050aN
VIAINS
0 0 0 0 0 0 T2/020t
lysiwniep em ngndundn|  SYYdO nsnyny ezisisemny (TOT 6t 14 9 14 17 0Z/610C
lysiwniepm em nyndundn oeAlzze 0LT 1T 9 4 9 6T/8T0Z| (1) 1aNi
nwnynlew eysnguinyemny|
0 0 0 0 0 0 8T/LT0C
0 0 0 0 0 0 LT/9T0T
ovse %24} 8Z€T |[ssz  [z8 €LT VYOI
VIAINT
68L 655 6€C |9z 8T 8 050aN
VIAINS
nwijem emy ngifem eu|8ye 95¢ 6 4" 8 1 17/020¢
ey ‘ngiielel eu junuey elays vinodoa
1}ijejn e| oaud aAuamy hwijepn Bu euelnyny eu emajaquiajozi|iz ajnys eA ipep| :Al ITYMA3ar

v ‘YN OHSILVEAWVII




LS

0zl SAUBMY| NWIIEM|LGZ TS 90¢ (Lt (0]} LT LT/910C
eA ogjapuaew eu imeisn
¢89¢ 880T v6ST |6¢¢C <8 124" VOIN
YIANC
9€L 6LE LSE [€ST |6V 0T O50adN
YIANT
nwiem|ez/s T¢ TS 99 0¢ 15174 T¢/020¢
EMY hweyplu ez eyejwew
BU hjeeisny ez nqlete]
lus|nysew ewnjee} enuini (G8T L8 86 1T S 9 02/6T0C
0dAn Ifemysipuedn|§/e 6ST 9IT |€T |S 8 61/8T0C PIENAL
0 0 0 0 0 0 8T/L10¢
nwiieniy0¢ (49" 6 9 6T 117 LT/9T0C
eA 1zey eA ||ipeew eu DS anl)|
961 60L LECT (9L 9¢€ ov OS0adN
YIANT
B)amalal]| nwiem eysiiqiyiny|v¢9 LST L9V ST ) (0] T2/020¢
eu Ifljesny em 13exem oyexeydow
eXoma|al|| 09AA eysipuedny||08€ 0ST 2 k4 0T 4 0z/6102
eM [1edem ojeyeyow
eXoma|al|| lunuey eu l|ipeew |10y L9T 1274 ST S (0] 6T/810C VIVl
‘lzuadewny eA oueisnyew
%06 1zey eA|g9g €Tt [4°)" 9T 0T 9 8T/L10C
emy emfell|iz oyowe3duey)|osusew nwijem ez oyowe3dueyd
examajal| nwijem em I|IpeejN (9,7 wa vST |8 9 z L1/910C
8TL¢ 98 vS8T |evp €ET 60€ VOMIN
YIANT
1333 €T 0T¢ |9S ST 147 OS0adN
YIANT
nwijem|0L 54 Y4 0T |S q 12/0202
uBINYS BV NWEYPIN eu lIpeep
:E__m.>> eyemny eA ejenselp eu DS anl) IMINTIN
) o NWIEMIA EM(6/ 144 qS ST 14 TT 0z/610C

exey NWiynw 1u

nqgifepn eu deH eA ejenselp|

1315e3IN ] 09Ud aAUaM) NWIJBAA BU BUBINYNY BU BM3|aquialozi|iz a|nys ek Ipep| Al ITvMma3ar

v "VN OHSILVYaWVII




89

oze 6SEET 7698T [98LT NN VIAINT
2069 0S6€ s6C  |s€T (L9 891 VOXIN
VINNS
6T€S 66€€ 026T |[SL 6¢ 17 0D0aN
VIANS
nwijem eysiiqiyiny |oveT 0S0T 06C¢ ez L qT 12/0202
eu _.:_mmSV_ eM l1exem ojexeyow
09AA eysipuedny||0€6 018 ozt LT |8 6 0z/610¢
eM [3B)eM O1eyeydw VZIHNIN
lunuey eu ljipeew|/68 0L €6T |91 14 4" 6T/810C
‘lzuadewy eA oueisnyew
1zex eAjoT2T 905 0L |6 S 14 8T/L10C
osudewW nwiem ez oyowe3ueyd
nwijem em l|ipeeA (216 6C€ €19 |TT S 9 LT/910C
€8ST 1SS TE0T |09T [8€ 44} 090aN
VIANS
€6 6t 4% r4 S 4 o) 12/0z02
nwijem eA oylIAl eu [jipee’
‘nwijem
eA nweypiN eA eyejwe’
60€ 0€T 6/T oY |IT 6¢ 0z/610C
‘lysiwuniem emy 1Izeaewd em
0ZO3UOMIN’ ‘nwijem VONVL
eM)| eejnJ Bz exe|welp’
nwijem(eos v1e 68C (9 |9 ov 6T/8T0C
M3 BMI|0INY BZaMOzZeu|z
ngeype eu esoyelp
nwijen eA 1zey eA o)A [TEY L0T vie |S€ |6 9¢ 8T/L102
BU ||IpeeA ez nny 0zn3N

131jeln e] oaua aAuamy NWiIjep\ BU BUBINYNY BU BMI|aqUIa}0zI|iz a|nys ek ipep] Al ITYMa3ar

v ‘YN OHSILVEAWVII




65

0 0 0 0 0 0 09¢ L 88T [T |0 T T L v D[ 61/8102
0 0 0 0 0 0 0 0 0 o o 0 8 £ S In
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T 0 T )| m._“\h._HON
0 0 0 0 0 0 0 0 0 o |o 0 9T |oT 0 In
0 0 0 0 0 0 0 0 0 o |o 0 v b 0 3| L1/9102
9€s  |Ls 6vT  |sz88 |soo€ 0z8s |8vET  |69s 6L |s1z |06 szt [stz  |sor €11 |oo0an vinne
T |6t 9€  |ssoz |8l 0T8T |sst 17 v8 G €2 g5 vt 6 an
gze  |oe st |ese e 08y |sce 601 ot |9z |t £ ve |6 s 3| T2/0202
0 0 0 678 |0cs 60 |ceT I sot  |g L o€ T L ot an
0 0 0 TOTT |06¢C TT8 vT 43 60T 6T € 9T 6T € 9T E),| ON\mHON
LC 0 LT Y6 09 ocy 0LT 98 78 [43 €T 6T 43 €T 6T JN VAIEN
¥s |0 ¥S |66 |90 €9 |L0¢ S0t 20T £z |6 VT €z |6 v 7| 67/8102
8 S € ¥v9  |c6e st |ect 69 vor |9z |9t 0 9z ot 0 In
8T/L10T

L € J 995 |vTT sy |svT 0L s/ ¥T |vT 0 ¥t |vT 0 N
0 0 0 88 |s6T 06T |0 0 0 0o |o 0 0 0 0 In
0 0 0 ¥Ss  |Tet ger |0 0 0 o |o 0 0 0 0 3| LY/o102
[t s 1 lev oz (1 |ogs 1443 6vz  |T2T |9z s6 IIT |92 s8  |oooan viwnr
G L 9 S T 65T 08 6L oc |t 61 oc |1 61 an
L z S 0 0 0 T zs 06 8 |0 8 8 0 8 | F2/0%02
0 0 0 8 € S vt 63 95 oz |0 0¢ or |0 o1 In
0 0 0 9 0 9 YT 06 e s |o S S 0 S 3n| 0¢/6102
0 0 0 € T z 0 0 0 [z ot [T [z ot [T aIn VANAHD
0 0 0 0 0 0 0 0 0 s |o S S 0 S 30| 61/8102
0 0 0 z T T 0 0 0 zc |6 €1 . |6 €1 In
0 0 0 z 0 z 0 0 0 vT |9 8 ¥T |9 g | BY/L102
0 0 0 €T |eT 0 0 0 0 0o |0 0 0 0 0 In
0 0 0 € € 0 0 0 0 0o |0 0 0 0 0 | LY/or02
ejwnr [iepuoyas [1ISuIs | ejwinr | iepuoyas [1Suisi | ejwnp |epuoyas | 1ISuisiy [ejwnr|uepuoyas | 1ISuisy | ejwing | 1epuoyas [1Suisin

IIAVVIN ¥Z OZNON VAIVIN
OFHD VMHSIIVEMY | o o | OFAA VMHSIGNVAONYM VMHSIGIHLOITYM VMIHINYOITYM

nipeew

ez 0znBu nsnyny emysiwijany| eu oayd emysipuedny| ‘emysiiqiyiny ‘emuifeoljep) 1iepuoyas eu IBUIS|\ em nwijepp eA 1pep] A ITYMMa3r

S 'VN OHSILVaWVDI




0 0 0 - - - - - - 0 0 0 0 0 0 ELL 61/810Z VN

0 0 0 - - - - - - 0 0 0 0 0 0 M VOVINVAN

0 0 0 - - - - - - 0 0 0 0 0 0 ELL)

0 0 0 - - - - - - 0 0 0 0 0 0 ar 8liztoe

0 0 0 4 I 3 - - - 0 0 0 [4 0 [4 ELL

0 0 0 € € - - - - 0 0 0 0 0 0 E) Lhistoe

g€ 142 X4 Lee |Le6€l vi8lL |€S9L1 618 V€6 €9C |€9 00¢ 6C¢ 08 (944 VO)IIN VTININT

€l 0 €l 0€s €0¢C IXA> 80Z°L 109 09 G8 €€ cs 9.1 99 oclL O90dN VINNr

S 0 S 0cl A €8 9€¢ 891 89 0 0 0 19 X4 oy L))

8 0 8 06 8l [ 16l 98 S0l 0 0 0 0¢ 4 8¢ £y Lelocoe

0 0 0 vS Gc 6¢ - - - LS 34 9¢ 0 0 0 ELL

0 0 0 Ly 8l €C - - - 4 14 9l 0 0 0 M 0zieloz

0 0 0 Z9 L 34 18¢ ¥6 /81 0 0 0 LS 34 9¢ N

0 0 0 V. oy 8¢ 1212 <9 68 0 0 0 0¢ 4 ol E) 6ligloe VOIZN

0 0 0 0¢ 8 [44 161 801 68 9 9 0 0 0 0 ELL

0 0 0 142 9 8 6Vl 08 69 14 4 0 0 0 0 £y 8liLloz

0 0 0 62 Ll ¢l - - - 0 0 0 9 9 0 ELL

0 0 0 9l A 6 - - - 0 0 0 [4 4 0 £y Lhi9toe

(44 147 8 189°C | ¥61°L L8V | GPS 1174 YXA 891 |0C 14" €51 ve 6Cl O90daN VINNr

0 0 0 18¢ 66 881 X744 Ll 144 0 0 0 L€ € 8¢ ELL

0 0 0 434 €61 6l¢ oLl €¢ Ll 0 0 0 142 I €l E)g Leloeoz

0 0 0 144 16 6Vl - - - 142 0 142 142 0 142 N

0 0 0 LLE 0Ll L0C - - - A 0 A L 0 L E) 0zieloz

0 0 0 16¢ cGl 114 - - - L€ 4 LC L 4 Ll N

0 0 0 9l¢ c6 144 - - - 8l 0 8l 8l 0 8l E)g 6Ligloz | O8NVHN

8 S € 8¢¢ 1743 13 ccl 98 9¢ [4°] L 14 [44 A Gl N

142 6 S 181 G8 c0l 6 [44 0. 14 6 YA 9¢ 6 Ll E)g 8lizkoe

0 0 0 lve S0l ocl - - - 0 0 0 0 0 0 ELL

0 0 0 981 8. 801 - - - 0 0 0 0 0 0 EDg Lhistoe

€99 a9 191 8988 |T€0¢E LEBS [BTTE TOST L19T I8¢ |evl 6€C 144 L81 9€¢C VO VTIANINT

0 0 0 0 0 0 (4 TZ9 689 14 9¢ 6T 6 9s 8¢ O50dN VIANr

0 0 0 0 0 0 €6¢€ TL¢C [44" 0 0 0 LT 9 11 AN

0 0 0 0 0 0 89¢ ot 8T 0 0 0 4! 1% 8 E)| 1z/0z0t

0 0 0 0 0 0 0 0 0 S¢ 91 6 0 0 0 JN

0 0 0 0 0 0 0 0 0 11T L 1% 0 0 0 E)/| 0z/6102

0 0 0 0 0 0 68¢ 8¢ET 14T 8 € S S¢ 91 6 AN| 6T/8T0¢ Vi
‘liipeew

ez 0ZnBu nsnyny emysiwijany] eu oayd emysipuedny] ‘emysiygiyiny ‘emuifeoijepp Liepuoyag eu IBUIS| em nwijepp ek ipep| A ITYAA3r

S ‘YN OHSILVEAWYI)I




I
o

0 0 0 0TE |86 r4%4 0 0 0 TT 8 € T 0 T N =
02/610C )
0 0 0 o€ |[eoT 00¢ 0 0 0 T T 0 0 0 0 | m
0 0 0 4% A P4 09 €8T 0TI €L 0 0 0 1T 8 € N >
6T/810¢ 2
0 0 0 TIT |O€ 18 1aat 8¢ 90T 0 0 0 T T 0 | a
0 0 0 61T |[L© 4 VT 0T 1% 6 6 0 0 0 0 W 81/L102
0 0 0 68 GE 129 €C 8T g 9 9 0 0 0 0 4
0 0 0 6L 6€ ot 0 0 0 T T 0 6 6 0 N L1/9102
0 0 0 €9 1C 43 0 0 0 T T 0 9 9 0 |
090aN
00T |b2 9/ 9v6T |0SL 96TT |[v8LT 068 ¥68 €E€T |99 LL STz |69 9T vINAS
0T S S 0LT |LY €CT 0TC L6 €TT v 0 v LS 0¢ LE N 12/0202
v L LT 0T |/S St 0ST 7St 86 9 0 9 0g 8T 4} 4
0 0 0 €T |2y 68 GST vET 1T 0 0 0 v 0 v N
02/610C =
v T € 1€ |9S GLT GST €1 ZET 0 0 0 9 0 9 4 S
0 0 0 v6z  |CST 474" 0 0 0 0 0 0 43 vT 8T W c
61/810¢ c
0 0 0 78T  |6S €T 0 0 0 0 0 0 98 LT 69 q
S € r4 ¥ST  |9S 86 9T 8/ 93 0 0 0 0 0 0 N
8T/L102
4} r4 0T 6TC |/8 43 Y44 4 €ST 0 0 0 0 0 0 q
0 0 0 00z |96 ¥0T 4! v/ 0L 6L 43 LY 0 0 0 N L1/9T02
St 9 6€ €97 |86 q9T 18C 091 TCT % ¥ 0¢ 0 0 0 q
99 92 ov Lz8  |99¢€ 19¢ [444) L8V SEL €6S |2ST 18727 8T  |LL 80T VO)IN VINNS
x> 9l 4 0zZ8 | 09¢ 09% G506 8ce 195 €65 |25l (K744 Z91  |€9 66 090aN
vINN-
oL L 6 09l ¥9 96 L6E 902 Ggl 6¢ 0z 6l Zy oL zg an 1210202
0 0 0 G8l v/ LLL 802 06 8Ll Ll L ol 8L Zz ol a
€2 vl 6 95 6l L€ - - - 9¢ Ll 6l 0 0 0 an 02/61.02
L L 0 v 9l 9z - - - Ll L ol 0 0 0 ay
0 0 0 vLL LS €9 zlL e Lyl Zy ol 9z 8¢ 8z oL aw susLoz | amasasin
0 0 0 89 0€ 8¢ vel Ll A vl € Ll 8L L Ll ay
0 0 0 Gzl Z. €S - - - 6l ol € 4} 14 oL E[ 8111102
0 0 0 0. ve o¢ - - - S € Z oL L 6 I
€ 0 € - - - - - - €9Z |99 102 6l ol € E[ 1L/910Z
0 0 0 - - - - - - vl |6l zzL g € Zz a
62 oL 6l L 9 3 L1€ 6vL 891 0 0 0 4 14" 6 O090aN VINNr
Ll 1% . L L - 09l 29 86 0 0 0 zL 9 9 aw 1210202
8L 9 4 L L - /S1 /8 0. 0 0 0 6 8 L ay VN
0 0 0 - - - - - - 0 0 0 0 0 0 ELL VOVIAVAN
0 0 0 - - - - - - 0 0 0 0 0 0 aN 0z/6L0z
“liipeew

ez 0znBu nsnyny emysiwijany| eu oayd emysipuedny] ‘emysiqiyiny ‘emuifeoljepn 1iepuoyas eu IBUIS|\ em nwijepp eq 1pep] A ITVYMA3Ar

S ‘YN OHSILVEAWYI)I




a9

0 0 0 €0¢€ 9¥T LST 8/C 98 761 0 0 0 0C € LT 4| Tc/oeot
0 0 0 sse  |1s ¥0¢ 0 0 0 89 54 SY T 1 0 N <
02/610C T
0 0 0 6/T |9¢ €ST 0 0 0 ¥4 v 1¢ 0 0 0 4 m
0T T 6 16€  |PET LST 201 19 1V v S 6T ¥9 0¢ v N 61/8102 w
S T v ST |89 ¥8T 6CT 91 €11 4" 0 4" LT v 4 4 >
€T 8 S sty |661 9z¢ 95T v/ z8 0¢ 0t 0 44 9 6T N 81/1102
0T v 9 98¢  [s/T 11¢ 8€T 8Y 06 9 9 0 €1 1 4 4
0 0 0 88T (2L 91T 0 0 0 0 0 0 91 91 0 N /1/9T02
0 0 0 voT  |vv 09 0 0 0 0 0 0 9 9 0 4
0D0aN
9 0 9 oty |68 143 S6L 10€ vev LOT |bS €S ozt €9 LS
VIANS
S 0 S oz |ev TLT ¥8T 8/ 90T 0 0 0 6 L z N
12/0202
0 0 0 06T |ov 0ST 89T Ge €€T 0 0 0 S € 4 4
T 0 T 0 0 0 1 T 0 61 13 v 0 0 0 N 02/6102 =
0 0 0 0 0 0 T 0 T ve  |c < 0 0 0 3 e
0 0 0 0 0 0 66 w LS 1T € 8 6v 13 v N 61/8102 S
0 0 0 0 0 0 701 v 8L 0T T 6 v r4 44 4 >
0 0 0 0 0 0 ¥0T 68 ST 1T 1T 0 1T € 8 N 81/1102
0 0 0 0 0 0 GET 1€ ¥0T 1 T 0 0T 1 6 4
0 0 0 0 0 0 1 T 0 1 T 0 1T 1T 0 N L1/9702
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T 1 0 4
1€T € L6 TLLY  [80LT €90€ |STZE 66VT 9TLT 9z |vIT €T SLE  |evT r{x4 VOMW YININT
0D0aN
€1 9 L 66 |9z€ €19 0TL 15¢ 6St €8 43 18 Lz |os LL
YIANS
L v € 0st  |60T 18748 v6T 90T 88 0 0 0 €€ vT 6T I
12/0202
9 r4 v 8ST  |vE verT 8TT 15 L9 0 0 0 1T ¥ L EN|
0 0 0 06 144 89 8 0 z8 8¢ 4 9t 0 0 0 e[ 0z/6102 w
0 0 0 09 6T 187 69 0 69 €T 4 1T 0 0 0 EN| m
0 0 0 9/ 14 15 14 SS LT 4 91 L 8¢ 4} 9z E[ >
6T/8102 o
0 0 0 LS 1¢ 9¢ 91 (0] 9 6 r4 L €1 r4 1T ED| o
0 0 0 €9 0¢ 3% z01 14 LL 0 0 0 €C 91 L e[
8T/L102
0 0 0 19 v L€ LS v €S 0 0 0 6 r4 L EN|
0 0 0 0L 6¢ 187 0 0 0 0 0 0 0 0 0 B[
LT/9102
0 0 0 S €T 1€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 EN|
0D0aN =
8T v VT 988T |Z€9 vser (TeL 8G¢€ €9€ 0€ 9¢ v €€ vz 6 )
YIANS m
1T € 8 Z1e  |TTIT T0¢C 80¢ 86 01T T 0 T S 0 S W >
12/020¢ 2
L T 9 66€ |6 ¢0¢ 611 ¥8 S9 0 0 0 0 0 0 | )
‘llipeew

ez o0znBu nsnyny emysiwijany| eu oayd emysipuedny| ‘emysiiqiyiny ‘emuifeoljepn 1Liepuoyas eu 1IBUIS|\ em nwijepp eq 1pep] A TVYMA3Ar

S ‘YN OHSILVEAWYI)I




€9

] ] 0 Ze 1z T ¢l oL o o 0 € |ie m aw
) 0 ) sz |6 6l |0l 98 78 0 |o 0 8z |6 6l aw| +el0e0e
e z ) 0 - o - = v | e 0 0 0 e
¥ € ) 0 - o - — |zr e 8z 0 0 0 aw| 0¢/640¢
0 0 0 sy | v e |0 - 6 |z 7 sy |vb e an
0 0 0 v |6 gz |0 - B TG 6 £ |6 8z ay| 6480 |VMONVNY
/ Z S 8 € S /€ vl e2 RE / G / aw
3 ] Z el 9 / - m /2 TR 6 THE S aw| BH4l0C
0 0 0 6 z / 0 - — o o 0 6 z / aw
0 0 0 2 € 6 0 - — o o 0 2L e 6 aw| LMeL0e
_ 090aN
s |6 8y SpO‘L | 12E vzl | 299 262 gss |z |s1 1S 6L |vo Z8 S
S 0 S viL |08 vzl | 0oz 901 76 0 |0 0 0 0 0 an
3 0 3 RE T ED 86 g0l |0 |0 0 0 0 0 aw| Hel0e0e
TRE 2l 8l | ¢S 96 - - — o o 0 v |9l 8z ET
D 6 EEED e - - — o o 0 2 L 9l ay| 0¢/6L0¢
0 0 0 8SlL | 0S 80l |10} 92 G/ se ol 5z € |z 5z an
0 0 0 o | vz RS ) o e |0 el e o el oy EM8L0Z | VI
e 8 192 |29 S0z | sel Ge oL v |v 0 y v 0 aw
9 0 9 09 | st sz |svh Sl D ) 0 ) ) 0 aw| BH4L0C
. 0 . VoL | vz 00l - - E PR 61 6l |6l 0 ET
] 0 ] THRE 8 - - — o o 0 0 0 0 aw| LV/ohoe
00z |1s 6vT  |s8Tv |9gsT 6v€C  |cvov  |98LT 9szz |oze  |Lo1 65T |oov |0z oz VONIN VINNT
0D0aN
€T |og (1t |ooot |e0L 62 |ozzz |zt evIT b9 |sS 6 v8 |99 8T
vIAINS
v ot Te |29z |Z61 9 |ser 0t 86 T[T 0 T |6 - m
90T |0z 9T |ssv  |cte vl |s1s 60T 9ot |t |t 0 / z S 5| Te/oeot
0 0 0 <2 1S v |0 0 0 ot S T T 0 m o
0 0 0 9T |96 05 |o 0 0 sttt - T T 0 5| 0u/6tot S
0 0 0 |t 5 8Lt 85T A 0 ot 5 m g
0 0 0 ST |t v 679 8.1 17 T |t 0 ST [t - 5| v/stoe >
0 0 0 z z 0 0 0 0 or |t 0 Z z 0 m
0 0 0 T T 0 0 0 0 G 0 T T 0 5| sv/Ltot
0 0 0 9T o1 0 0 0 0 0 |o 0 9T ot 0 m
0 0 0 9 9 0 0 0 0 0 |o 0 9 9 0 5| Lr/otoe
0D0aN
w st o |sezz |ssor Lt |16 g€ 619  |ssT |ss L6 w0z ez 621
VINNT ypmavmdin
€ T z 6c |ect 69T |vit €/ T CEE 0 ED - W| T2/020¢
‘Iipeew

ez o0znBu nsnyny emysiwijany| eu oayd emysipuedny| ‘emysijiqiyiny ‘emuifeoljepn 1Liepuoyas eu 1BuUIS|\ em nwijepp eq 1pep| A TVYMA3Ar

S ‘YN OHSILVEAWYI)I




0 0 0 6L 6€ oY 0 0 0 T T 0 6 6 0 W /

0 0 0 €9 1¢C 43 0 0 0 T T 0 9 9 0 4 LT/9T0C | DIENIL

0zt |ve 96 9v6T |0SL 96TT |THST oL 108 €€T |95 LL S1Z |69 91T O090daN YIANS

0T S S 0LT  |L¥ 45 0T¢ L6 €TT v 0 v LS [oY4 LE W

vt L LE 0T |LS % 002 z0T 86 9 0 9 0€ 8T 49 4 Tz/0z02

0 0 0 TI€T  |2v 68 GST vET 11 0 0 0 v 0 v W
0z/610C

14 T € 1€ |9s GLT 68T €T ZeT 0 0 0 9 0 9 4 —

0 0 0 v6C¢  |CST wt 0 0 0 0 0 0 143 4 81 W m

0 0 0 8T  |6S 49 0 0 0 0 0 0 98 LT 69 4 61/8102 >

S € z ST |95 86 9T 8L 98 0 0 0 0 0 0 W
81/L10C

45 z 0T 61C |L8 zeT ST w 08 0 0 0 0 0 0 4

0 0 0 00z |96 0T A’ vL oL 6L 143 LY 0 0 0 W

% 9 6€ €97 |86 q9T 19T 09 10T a4 z4 [oY4 0 0 0 4 Lt/st0z

IST  |[2e 61T G6ET  |T6V 06 v8€T L6 G791 8ce [zt 902 6ES  |8SC 88C VO VININS
090aN

I l 0 - - - Ley 181 0S2 (1] 6l L 09 ve 9z VINNE

0 0 0 0 - - v 09 ¥G 0 0 0 ¥4 9 Gl an

| | 0 0 - - |ovi (14 16 0 0 0 4" € 6 ax velozoz

0 0 0 0 - - |o - - L 0 L b 0 L an

0 0 0 0 - - |o - - 0 0 0 0 0 0 ay| 0¢/6L0¢

0 0 0 0 - - |ss 0z Ge L . 0 9 G L an

0 0 0 0 - - |vouL 44 09 4 4 0 L L 0 aw| &4/8L0C IaNIT

0 0 0 0 - - |9 9 - 0 0 0 14 14 0 an

0 0 0 0 - - |9 4 v v 14 0 L L 0 aw| BH4L0C

0 0 0 0 - - |o - - 8 14 14 8 8 0 an

0 0 0 0 - - |o - - 8 4 9 9 9 0 ax L1910z
090aN

171 €l 19 9GL | €6 €9 198 ¥82 €86 Z0L |SS Ly 96l |€6 €9 VINAr

L | 9 % ze 6 8¢¢ Zrl 961 0 0 0 (% ze 6 an
12/0202

14 4 4 Gl 8 . 6L2 W] 8yl 0 0 0 Gl 8 . a

ve € ¥4 0 - - |o - - 474 Ll /2 0 0 0 an

Ll | 9l 0 - - |o - - 74 9 8l 0 0 0 aw| 0¢/6L0¢

14 L € 4% Ll /2 101 4 G8 e 4 L 44 Ll lZ an

€ | 4 Gz L 8l 09 8 z8 z | L Gz L 8l a 6l/8L0z

4} € 6 € z L 6 Le €9 44 4 0 € 4 | an

€ | z z L L 6¥ ] 6¢ % 14 0 z L L a 8liLLoe

0 0 0 4 T4 - |o - - 4 4 0 44 4 0 an

0 0 0 14 14 - |o - - L | 0 4 14 0 aw| £M9L0e
090aN

6l 6 oL 6L | 2L LLL (Y47 061 6€2 veL [y 16 8L |19 L) VINAP

‘llipeew

ez 0ZnBU nsnyny emysiwijany] eu oayd emysipuedny] ‘emysiigiyiny ‘emuifeoijepp Liepuoyag eu IBUIS| em nwijepp eAk ipep| A ITYAA3r

S 'VN OHSILYaWvII




59

090aN
9¢S  |6€T L62 G788 |[soog 028S |TIET 62S 8L STz |06 Y45 8€z  |soT €€T VTN
A% S 727 89 880C |8LC 018T |z6T 1L 121 8¢ qT €T €9 ¥ 6¢ e[ 12/0202
T4 VA 18741 sL ez 08Y 44 6¢T €01 T4 € 4 143 6 14 E)|
0 0 0 6¢8 |ozs 60€ ZET LT S0t L€ L (0]3 L€ L 0€ an 0z/6102
0 0 0 T0TT |o6C 118 18748 43 60T 6T € 91 6T € 91 E)| VZIHAN
LT 0 LT vze  |v0s ozv 06T 90T v8 43 €1 6T 43 €T 6T In 61/8102
S 0 s 6.6  |90¢€ €9 90T Ge 1L €T 6 vT 4 6 vT EN|
8 q € vv9  |z6€ A4 €8T 69 vIT 9z 9z 0 9¢ 9¢ 0 In
8T/L10C
L € 1 995  |vIT sy GET 09 SL vT vT 0 vT " 0 E)
0 0 0 88¢  |86T 06T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 e[ L1/9102
0 0 0 vss  |1€T Y47 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E)|
090aN
LT S 4’ 34 9z LT r4 ¥4 8T v6¢ T¢T (92 S6 12T |9 S6
VIANT
0T € L 9 q T ¥0¢ 08 144! 0t T 6T 0¢ T 6T In 12/0z02
L z S 0 0 0 4741 7S 06 8 0 8 8 0 8 E)|
0 0 0 8 € S 01¢ ¥ST 9g 0¢ 0 0¢ 0¢ 0 0¢ an
0 0 0 9 0 9 9sT 43" vt g 0 S S 0 S E)| 0z/6102
VONVL
0 0 0 € T I4 0 0 0 LT 01 LT LT 0T LT In
61/810C
0 0 0 0 0 0 0 0 0 S 0 S S 0 S EN|
0 0 0 C T 1 0 0 0 144 6 €1 44 6 €1 In 81/4102
0 0 0 I4 0 I4 0 0 0 VT 9 8 v1 9 8 E)|
0 0 0 €1 €1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 In L1/9T02
0 0 0 € € 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E)|
8€T (8¢ 01T 7€8€ |ezseT osvez |9g€e Z0TT veer €91 |[z8 18 svz |€6 SST VO VTININT
090aN
8T v VT 9881 |Z€9 vser  |seL 29¢€ €EY 0€ |[9¢ 14 €€ ve 6
VIANT
11 € 8 71e 11T 10C¢ |z1C r{o) 01T T 0 T S 0 S W 12/0202
L T 9 66€ |6 o [e8T ¥8 GOT 0 0 0 0 0 0 |
0 0 0 0I€ |86 ¢te |0 0 0 11 8 € T 0 T 1]
02/610C =
0 0 0 o€ |01 0oz |0 0 0 T T 0 0 0 0 | 2
0 0 0 ¢IT  |2s 09 €TC 01T €01 0 0 0 11T 8 € w u
6T/8102 m
0 0 0 ITT |O¢€ 18 474} 8¢ 90T 0 0 0 T T 0 |
0 0 0 6TT LV L v1 0T 1% 6 6 0 0 0 0 w -
0 0 0 68 GE ¥S €¢ 8T S 9 9 0 0 0 0 |
llipeew

ez 0ZnBU nsnyny emysiwijany] eu oayd emysipuedny] ‘emysijgiyiny ‘emuifeoijepp Liepuoyag eu IBUIS| em nwijepp ek ipep| A ITYAA3r

S 'VN OHSILYaWvDI




99

L6ET [T6E 900T |L96SE |cVCET STLZC |€600C 8806 €6TTT |9€9¢C |8S6 8L91 v98¢ |TLTT 00LT nMml YINNr
€95 144" 60¢€ 8988 |T1€0¢E LEBS [ECOC LY6 9L0T 9€E |9TT (1[4 6S¢€ TET 8¢¢ VOMW VIANNT
‘liipeew

ez 0ZnBu nsnyny emysiwijany] eu oayd emysipuedny] ‘emysiygiyny ‘emuifeoljepp Liepuoyag eu IBUIS| em nwijepp eA ipep| A ITYAA3r

S ‘YN OHSILVEAWVYI)




L9

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 | 0Z/610C .
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 N 61/8102
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E)|
0 0 0 0 0 0 0 ot €1 [4 0 0 0 E[ 81/4102
0 0 0 0 0 0 S [4 € 0 0 0 E)|
0 0 0 0 0 0 0 4 0 [4 ST €1 [4 Jn £1/9102
0 0 0 0 0 0 € 0 € S [4 € E)|
€T 0 0 0 € 0 € 9€ 9¢ (1)) 137 8¢ ST OSO0aN viAnr
€ 0 0 0 T 0 T 1 0 T 9 S T EL 12/0202
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E)|
€ 0 0 0 0 0 0 8 14 1% 8 € S EL 02/6102
0 0 0 [4 0 [4 14 [4 [4 9 0 9 E)| VANAHD
€ 0 0 0 0 0 0 € € 0 € € 0 El 61/8102
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E)|
[4 0 0 0 0 0 0 1 0 T 1 0 T In 81/L102
0 0 0 0 0 0 € T [4 € T [4 E)|
[4 0 0 0 0 0 0 14 v1 0 4" 14" 0 In L1/9102
0 0 0 0 0 0 [4 [4 0 [4 [4 0 E)|
11 1 0 T [4 1 T 0ST |€S L6 6ST |8S T0T 050aN YInNNr
€ 0 0 0 [4 T T 17 S 9 61 0T 6 EL]
0 0 0 0 0 0 9 [4 1% 9 [4 1% ED| 1z/oeot
[4 0 0 0 0 0 0 81 1% T 61 1% ST EL
0z/610¢
S B =0 S A W
0 0 0 0 0 0 € 0 € € 0 € ED| 61/810¢
[4 0 0 0 0 0 0 ov LT €C o LT €C E
0 0 0 0 0 0 6¢ L [44 6¢ L [44 D 81/L10¢
[4 0 0 0 0 0 0 L S [4 L S [4 E[]
0 0 0 0 0 0 S € [4 S € [4 ED,| Lt/9t0z
el ejwnfr|iiepuo)as| 1Suis|Al | ejwnr| 1iepuoyas| 18uis|Al| ejwnr | iepuo)yas| 18uisy | ejwinr| 1epuoyas | 18uisAl
AuejoAnl|In
elaysn| eisulr elemiN VOIW
iuoe | eAn oeyia eAdn ezueoAjjeA eajapuanjeA emnyjoAljeA emysiwiniyoAijeA emijnSunjoAijeA
eA ipep] | nweypiu eA uneysey | nweypiu eA Lneyselp nweypiu eA uneysep nweypiu eA uneysep

9 'VN OHSILYaWVII

NWITVYM NSNHOZVNIZ VWNNANH
910z nbBue) emysjwyny eu emiinbunjohijeA nweypiN eA uneyse ek ipepj A [TVMa3r




[o0]
Vo)

9 'VN OHSILYaWVII

€ 0|0 0 0|0 0 0|0 0 0o 0 [ ;
¢ It T 0o o 0 ¢ |z 0 Tt 0 | 9eTR
¢ [0 o 0 0 o 0 0o o 0 0o Jo 0 T YNV
o Jo 0 0o o 0 0o |o 0 o Jo 0 o RO ovnwan
T 0o o 0 0 o 0 ¢ It T 0o o 0 T /
0o o 0 0 o 0 e It 4 0o Jo 0 | BHATR
¢ e e T 0 o 0 0o o 0 ¢ I T T /
0o o 0 0 o 0 ¢ It T 0o Jo 0 | LHPTOC
vz [0 o 0 9 |z v L8T [8L 60T [90Z |v8 wr VONIN VINNS
g8 [0 o 0 e | z IST b9 (8 [99T |[89 86 090N VIANT
T [0 o 0 ¢ I T e |z T 43E 9 T /
0o o 0 T o T 0o o 0 T o T | 0o
¢ o Jo 0 0o o €z s 8T 8z s 34 T /
0o Jo 0 0 o 0 s It v s It v | 96T
¢ o Jo 0 0 o 0 SAE 6T |sz |9 61 N etz | woun
0o o 0 o o 0 6 |o 6 6 o 6 EN
T [0 Jo 0 0 o 0 8 |t 9 8 ¢ 9 T /
0o o 0 o o 0 T o T T o T | SHHE
¢ o Jo 0 0 o 0 v9  |6€ st w9 ee 4 T /
o Jo 0 0 o 0 €T |6 v €T |6 v m| MO
ot [0 o 0 e | z 9 |vT 728 " T vz 090aN VIAINT
v [0 o 0 e It 4 0 o 0 9 v 4 T /
0o Jo 0 0 o 0 0 o 0 0o Jo 0 | 0ee
v oo 0 0o o 0 v € T ¢ It T T /
o Jo 0 0 o 0 0o o 0 0o Jo 0 | 96T
o [o_ o 0 0o o 0 T |t 0 T It 0 N etoz | oamwan
0o Jo 0 0 o 0 T o T T o T EN
v oo 0 0o o 0 s e 4 e 4 T /
o Jo 0 0o o 0 T o T T o T | BHETE
v oo 0 0o o 0 NE A E it T
0o Jo 0 0 o 0 L[t 9 LIt 9 7
144 1 0 1 9 [4 14 11¢  |v6 L11 €cc (01 Tt VYOI YIAINT
0 0 0 0 T 1 0 S¢ ST o1 T¢ 91 S O50aN YINNr
o Jo o 0 T T 0 o o 0 T It 0 T /
o Jo 0 0o o 0 o o 0 o o 0 | 0
o Jo o 0 o o 0 o o 0 o o 0 AN|  oz/6102
NINITYM NSNHOZVNIZ VINNANH
910z nbuej emysiwniyny eu emiinbunjofijeA nweypiN eA Lneysep ef ipepl :IA ITvmaIar




0 0 0 0 0 0 € r4 T € 14 T DI 8T/L10T
4 0 0 0 0 0 0 14 0 r4 14 0 4 InN /
0 0 0 0 0 0 S € r4 S € 4 E)| £1/9102
(114 0 0 0 T 0 T 6 € 9 oT |€ L 090aN VINNT
% 0 0 0 T 0 T € € 0 ¥ € T InN /
0 0 0 0 0 0 14 0 4 4 0 4 E)| Te/ozoz
1 0 0 0 0 0 0 T 0 T T 0 T In
0 0 0 0 0 0 T 0 T T 0 T E) 0z/6t0C
1 0 0 0 0 0 0 T 0 T T 0 T InN v
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E)| 61/8102 MONVNY
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 e[| /
0 0 0 0 0 0 T 0 T T 0 T £ 81/L102
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 N
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E)| Lt/9t0t
LT 0 0 0 G 8 vrT |28 29 8ST (88 oL VYOI VIAINS
qT 0 0 0 ¥ T € 6L S Y4 v8  |[9s 8¢ 12/0202| vINOaod
45 0 0 0 L z S S99 8¢ LE vL 143 4% 8T/LTOMIVMIN
09 L T 9 oT |9 v 91f [I€T 68T  |[rzze [se€T 26T VOXW VINNT
0T z 0 z € T z 1L 6C [ 1L |6C % 02/6T0TN VINODIM
01 0 0 0 S S 0 44 €T € a4 €T 1€ 6T/810Z/d YINOOIN
0] S T 1 r4 0 r4 10C |68 1T |71 |€6 6TT LT/9T0Z| NINSYM
8T o |¢ € S v 1 €IT  |ov €L LOT LS oL VYOI VIAINS
9 0 0 0 0 0 0 66 |TI€ 89 66 |T€ 89 050aN YIANS
r4 0 0 0 0 0 0 e |t %4 e |11 %4 InN /
0 0 0 0 0 0 or |T 6 oT |T 6 E)| Te/ozoe
r4 0 0 0 0 0 0 6 € 9 6 € 9 InN /
0 0 0 0 0 0 S T % S T % E)| oz/6102
0 0 0 0 0 0 6 ¢ £ 6 ¢ £ N 6T/8T0Z  |IMIUIIN
0 0 0 0 0 0 14 0 r4 14 0 4 E)|
T 0 0 0 0 0 0 8 € S 8 € S N /
0 0 0 0 0 0 % r4 4 1 14 r4 E)| 81/L102
T 0 0 0 0 0 0 vT v 0T vT P 0T N /
0 0 0 0 0 0 9 17 r4 9 17 r4 E)| £1/9102
r4" oT |L € S 7 1 vT |6 S 8 9 r4 090aN YIANT
% T T 0 T T 0 T T 0 T T 0 InN /
17 € T % € T % € T 1 € T E) Te/ozoz

9 'VN OHSILVYaWVI)

NNIMYM NSNHOZVNIZ VINNANH

910z nbBuey emysiwniyny| eu eminbunjoAijeA nweypiN eA Lineysepy ek ipepj A ITYMA3r




0L

[4 0 0 0 0 0 0 L S [4 L S [4 JN
0 0 0 0 0 0 S € [4 S € [4 E)| Lr/910¢
14% S T 14 L 9 1 99T L1T vit SLT SeT TET VOIWN VIANT
[4) 0 0 0 € [4 T S9 8¢ LE vL [43 [47% ININTL
[43 S T 14 14 14 0 00T |68 LL T0T |€6 68 Vvl
8T 0 0 0 117 € 8 6 8¢ 12] 91T |¢S 9 VOIWN VIANT
€ 0 0 0 0 0 0 8 8 0 (114 ST S OD0aN viAnNr
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T T 0 JN /
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E),| 1e/0z0t
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T T 0 JN /
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E),| 0z/6102
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 [4 [4 0 JnN 61/8102 IaNI
0 0 0 0 0 0 0 0 0 T T 0 E),
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T 0 T JN /
0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 [4 14 E),| 81/L10C
€ 0 0 0 0 0 0 8 8 0 8 8 0 JN /
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E), £1/910¢
0 0 0 0 9 [4 14 6¢C €T 91 S€ ST (114 OSDO0aN VIiANr
0 0 0 0 € T [4 0 0 0 € T [4 JN /
0 0 0 € T [4 0 0 0 € T [4 E), Te/0z0e
0 0 0 0 0 0 0 6 S 14 6 S 14 JN /
0 0 0 0 0 0 € T [4 € T [4 E),| 0z/6102
0 0 0 0 0 0 0 T T 0 T T 0 JN /
0 0 0 0 0 0 T T 0 T T 0 E ), 61/8102 v
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 JN /
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E ), 81/L102
0 0 0 0 0 0 0 0T € L (0]} € L N
0 0 0 0 0 0 S [4 € S [4 € E)| Lt/9t0z
€T 0 0 0 14 T € 14 i [43 TS 6T [43 OS0aN YIANr
€ 0 0 0 € T [4 ot 14 9 1T S 9 JN /
0 0 0 T 0 T € 0 € € 0 € E)| Te/0z0e
[4 0 0 0 0 0 0 S [4 € S [4 € JN /
0 0 0 0 0 0 T T 0 T T 0 E)/| 0z/6102
€ 0 0 0 0 0 0 €T 14 6 €T 14 6 JN VaIM
0 0 0 0 0 0 € 0 € € 0 € E )| 61/8102 ONIHOVN
€ 0 0 0 0 0 0 ) [4 € S [4 € ENN| 8T/L10C

NINITTVM NSNHOZVNIZ VINNANH

910Z nbue) emysjwyny eu emiinbunjohijeA nweypiN eA uneyse ek ipepj A [TYMA3r
9 ‘YN OHSILVENVI)




1L

6€¢ 144 6 ST 99 T€ S€ vivl |699 T¢8 VIST [60L 988 nnJ VIANT
ve 1 0 1 ot S S 98T |6L L0T c0Cc (98 91T VYOI YININT
€1 0 0 0 12 0 v 9¢€ 9t 01 134 8¢ ST O5S0aN ViANr
€ 0 0 0 T 0 T 1 0 T 9 S T JN /
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E )| T2/0e0z
€ 0 0 0 T 0 T 8 1% 14 8 € S JN /
0 0 0 [4 0 [4 14 [4 [4 9 0 9 E )| 02/6102 VZIHAN
€ 0 0 0 0 0 0 € € 0 € € 0 E1) /8102
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E)| 61
[4 0 0 0 0 0 0 T 0 T T 0 T JN
0 0 0 0 0 0 € T [4 € T [4 E)| 8t/L10
[4 0 0 0 0 0 0 Vi vt 0 Vi v 0 JN
0 0 0 0 0 0 [4 [4 0 [4 [4 0 E)| Lt/9t0z
11 T 0 T 9 S T 0ST |€9 L6 6ST (89 TO0T OSO0dN VINNT
€ 0 0 0 9 S T 11 S 9 61 0] 6 JN
0 0 0 0 0 0 9 [4 14 9 [4 1% E )| 1z/oz0t
[4 0 0 0 0 0 0 8T 1 71 61 14 ST E1) /
1 0 T 0 0 0 8T € ST 8T € ST E )| 0c/etoc VONVL
[4 0 0 0 0 0 0 €T L 9 €T L 9 E1) /8102
0 0 0 0 0 0 € 0 € € 0 € E )| 61
[4 0 0 0 0 0 0 ov LT €¢ ov LT €¢ JN /
0 0 0 0 0 0 6¢ L [44 6¢ L c D 8t/L10¢

9 'VN OHSILVYaNWVIN

910z nbBue) emysjwyny eu emiinbunjohijeA nweypiN eA uneyse ek ipepj A [TVYMA3r

NINITTVM NSNHOZVNIZ VINNANH




L

61

14

1zey
emznynny

€T

ot

8T

8T

OD0aN Yi1ANf

eljey euey

esesey eA eipi4

olduiey

oayd
emysnysny|

eJeyeysw
eA ezaSuoAu
eysiwewisny|

eJeyeysw
emdundny|

oAoD

ot

LT

LT

1zey
eMzny NNy

VANNHD

LT

ot

€€

S¢

9T

ot

99

TT

SS

[4)

ot

O50aN Yi1ANf

eijey euey

esesey eA eipi4

oiduey

oayd
emysnysny|

eJeyeysw
eA ezaSuoAu
eysiwewisny|

eJeyeysw
em3undny|

oAup

8¢

144

€T

vs

17

1T

1ze)
eMzZNy NNy

VAN

ejuny

11epuoyas

1ISUIS|NI

ejunf

11epuO)|3S

1ISUIS|NI

ejwnyf

11epuoyas

1ISUISIAI

ejwny

1Jepuoyas

18uIS|nl

ejuny

11epuoyas

1ISUIS|Al

nqeypy
el euly

N/S

VOMIN

12/0202

0¢/610C

61/810C

8T/L10C

LT/9T102

£ VN OHSILVEWVI)

NWIJEeAA eUu N>>>Cmu_.0>__m> BSO)E\ eM) eMmi|NYnyYyado0zijiz enjeH :|IA ITTYNMAACr




€L

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oiduey
0 0 0 174 0 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 o9ayd
emysnysny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eljeyeysw
eA ezaSuoAu VOIZN
eysiwewisny|
0 0 0 0T 0 0T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eleyeysw
em3undny|
0 0 0 (1] 1 9 9z 4 v € 0 € LT 1 €1 oAo
[4 C 0 4 T T 8 14 14 9 [4 1% 09 4% 91 1zey
emMznyniny|
T T 0 0 0 0 T 0 T r4s € 6 €¢ 9 LT 090aN YIANS
0 0 0 0 0 0 0 0 0 € 0 € L T 9 elley eueH
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 esesey eA eipi4
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oidiiey|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oayd
emysnysny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eleyeysw
eA ezaduoAu O8NvdN
eysiwewisny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eleyeysw
em3undny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 € € 0 0 0 oAQ
T T 0 0 0 0 T 0 T € 0 € 91 9 1T 1zey
eMznyniny|
0z 8 4" 9t 8T 8¢ 44 o1 4 60T v 99 0z 6 1T VYOI YININT
0 0 0 0 0 0 0 0 0 T4 qT o1 0 0 0 090aN Y1IANT
0 0 0 0 0 0 0 0 0 174 T € 0 0 0 eljey euey
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 elesey eA eipi4
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oiduey
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oayd
emysnysny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eJeyeysw
eA ezaSuoAu V13MA
eysiwewisny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eJeyeysw
em3undny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 0 4 0 0 0 oAo

£ "VN OHSILVEWVI)

NWIJEeAA eUu N>>>th.0>__m> BSO) B\ emM) emi|nYnyado0zijiz enjeH :|IA ITYANMAAr




€T

eJeyeysw
em3undny|

oApD

8T

o€

0c¢

ot

<

Yo}

113

018

1zey
emznynny

—

174

6T

8¢

T¢

LT

TT

ST

LT

ot

LT

VOXIIN YTIANT

6€

vi

9¢

vi

TT

[4"

0¢

14

OD0AN Y1ANf

eljey euey

ofo|n|o

oo

O|O|N|W©

(@} NeRRTo NN

O| O[N]

esesey eA eipi4

o

o

o

o

o

oiduey

o

o

oayd
emysnysny|

eJeyeysw
eA ezaSuoAu
BysiwewIsny|

ot

eJeyeysw
em3undny|

oAQD

[44

1ze)
eMzNy NNy

IAMIEDIN

OS0daN YINNT

elley eueH

esesey eA eipi4

oiduey

oayd
emysnysny|

eJeyeysw
eA ezaSuoAu
eysiwewisny|

eJeyeysw
em3undny|

o

oAQD

LN

<

—

<

(@]

o

1ze)
eMzZNy NNy

VNVOVIANVAN

Lc

[44

13

6C

T¢

00T

Vs

17

VO VIANS

Lc

[44

143

8¢

LL

8v

6¢

O50aN YI1ANf

o

elley eueH

O|l=|0Nn| <

O|O|N|M

O | |

O|O|wn|uwn

o|Oo|lw|wv

O|O|N|W

esesey eA eipi4

£ "VN OHSILVEWVI)

NWIJEeAA eUu N>>>th.0>__m> BSO) B\ emM) emi|nYnyado0zijiz enjeH :|IA ITYANMAAr




SL

ov

T€

9s

6T

LE

65

(44

8¢

99

9¢

ov

65

LZ

[43

VOMWN VIANS

[4"

TT

0T

0€

6T

TT

0¢

vi

O50aN Yi1ANf

o

o

elley eueH

O|O|N|O®

esesey eA eipi4

o

oiduey

ETE
emysnysny|

eJeyeysw
eA ezaSuoAu
eysiwewisny|

eJeyeysw
em3undny|

oA

9¢

ot

1ze)
eMzNy NNy

JIN VINOOIX

[44

9T

[44

TC

ODO0AN YI1ANf

ST

11

o

o

elley euey

esesey eA eipi4

oldiiey

ETR)
emysnysny|

eJeyeysw
eA ezaduoAu
eysiwewisny|

eJeyeysw
em3undny|

11

oA

61

1zex
eMzny NNy

Jd VINOODI

6¢

i

O50aN Yi1ANf

elley eueH

esesey eA eipi4

oiduey

ETE)
emysnysny|

eJeyeysw
eA ezaSuoAu
eysiwewisny|

NINSv

£ "VN OHSILVEWVI)

NWIJEeAA eUu N>>>th.0>__m> BSO) B\ emM) emi|nYnyado0zijiz enjeH :|IA ITYANMAAr




9L

oiduey

ETE)
emysnysny|

eJeyeysw
eA ezaSuoAu
eysiwewisny|

eJeyeysw
emdundny

oA

ST

1zey
emznynny

VINOQOd

O5S0daN YINNT

eljey euey

esesey eA eipi4

olduiey

oayd
emysnysny|

eJeyeysw
eA ezaduoAu
eysiwewisny

eJeyeysw
em3undny|

oA

Lc

S¢

1ze)
eMzNy NNy

VMdVMdIN

OD0AN Y1ANf

elley eueH

esesey eA eipi4

oiduey

oayd
emysnysny|

eJeyeysw
eA ezaSuoAu
eysiwewisny|

eJeyeysw
emdundny

oA

14

€1

14

1zey
emznynny|

VOANOX

£ VN OHSILVEWVI)

NWIJEeAA eUu N>>>Cmu_.0>__m> BSO)E\ eM)y eMmi|NnYnyad0zijiz enjeH :|IA ITTYNMAAr




LL

0 0 0 0 0 0 0 0 0 [4 T T 0 0 0 eleyeysw
em3undny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 4 0 0AO
< 14 T L 14 € € 4 T 0 0 0 € T 4 1zey
BMZNYNJNY|
9 4 14 4 1 1 61 vt S 8 14 1 L QS 4 090aN VIAINT
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 elley eueH
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 esesey eA eipi4
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oiduey
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 osayd
emysnysny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eleyeysw
eA ezaSuoAu VAMONIHOVN
eysiwewisny|
T T 0 T T 0 14 € T 0 0 0 € € 0 eleyeysw
emdundny|
1 0 1 1 0 T 1 0 T 1 0 T 0 0 0 oAo
v T € 0 0 0 YT TT € L 1% € v [4 4 1Ze)
eMZNYNNY|
0 0 0 8 L T 0 0 0 [4 [4 0 ST ] o7 ODO0AN Y1ANT
0 0 0 c 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 enney euey
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eesey eA eipl4
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oiduey|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oayd
emysnysny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eleyeysw
eA ezaSuoAu M
eysiwewisny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eleyeysw
emdundny
0 0 0 T 0 T 0 0 0 T T 0 14 T € 0AQO
0 0 0 S q 0 0 0 0 T T 0 TT 14 L 1zey
eMzZNyNNY|
ov 8 0€ 65 €€ 8¢ 6€ T1¢ 8T 6€ €C 9T T4 1T 174! VOIWN Y1AINT
8 9 T ¢ LT 6 1 11 € 1T 9 q 8T 11 L OD0daN V1ANTr
0 0 0 T T 0 T 0 T T 0 T T T 0 eljey euey 3
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 elsesey eA eipi4 M
<
>

£ "VN OHSILVEWVI)

NWIJEeAA eU N>>>CNH_.O>__N> BSO) B\ eM) emi|NnYnyad0zijiz enjeH :|IA ITTYANMAACr




8L

0 0 0 S 4 € T 0 T 0 0 0 T 0 T elley eueH(8
T 0 T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eesey eA eipi4|z
0 0 0 0 0 0 1 T 0 0 0 0 0 0 0 oiduey||9
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 o9yo|g
emysnysny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eleyeysw|vy W
eA ezaSuoAu S
eysiwewIsny|
0 0 0 9 14 4 €1 9 L 174 c 4 c T T eleyeysw e
em8undny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 S c € oAQ|z
6 T 8 8T oT 8 0€ (0] 0¢ o1 14 9 1€ 0T T¢C 1Ze)|T
BMZNYNJNY|
8T 0T 8 6T 4} L 9z 8T 8 vT 8 9 6C vT ST VONIN VIAINT
q € c 4 0 c T 0 T T 0 T 0 0 0 0O50daN YIANr
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 elley eueH
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 esesey eA elpl4
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oiduey
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 o9ayd
emysnysny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eleyeysw
eA ezaSuoAu VMONVNY
BYSIWewIsny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eleyeysw
em3undny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oAO
< € C 4 0 4 T 0 T T 0 T 0 0 0 1zey
BMZNYNJNY|
L S c L 174 € 9 174 4 € 4 T L 174 € 090dN Y1IANT
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 elley eueH
z T T 0 0 0 0 0 0 1 T 0 1 T 0 esesey eA eipi4
(1] 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oiduey
0 0 0 0 0 0 € 4 T 0 0 0 T 0 T oayd
emysnysny|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eleyeysw
eA ezaSuoAu 1NN
eysiwewisny|

£ 'YN OHSILVYaWVI)

NWIepn eu N>>>Cmn_.0>__m> BSO) B\ eMm)y emi|innyadozijiz enjeH :lIA ITYMA3Ar




6L

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eJeyeysw
eA ezaduoAu VZIHNIN
eysiwew|sny
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eJeyeysw
em3undny|
1 0 T € z T z 0 4 1 T 0 z T T 0AO
z T 1 01 8 z v % 0 9 9 0 v % 0 1zey|
m>>N3v_3“—3v_
LT L o1 €€ 8 Sz 91 9 ot 99 11 SS 4 r4 o1 090aN VINNT
1 0 1 0 0 0 T T 0 1 T 0 0 0 0 elley euey
1 T 0 0 0 0 0 0 0 1 0 T 0 0 0 esesey eA eipl4
€ T 14 S ¥ T r4 T T € 0 € 0 0 0 oiduey|
1 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 0 0 0 0 o3yd
emysnysny
0 0 0 0 0 0 0 0 0 T 0 T 0 0 0 ejeyeysw
eA ezaduoAu VONVL
eysiwew|sny
1 0 1 0 0 0 0 0 0 € 1 I4 0 0 0 ejeyeysw
em3undny|
z T T 0 0 0 0 0 0 r4 0 [4 T 0 T oAuQ
8 € S 8¢ 1% X4 €1 1% 6 vS 8 ot 11 I4 6 1zey
m>>N:v_3w3v_
ST r4 €1 9s ve 43 19 44 6€ 8T 6 6 9P €1 €€ VO VIANT
S 1 v Lz 8 61 91 S 11 v € 1 L 0 L 090aN YIAINT
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eljey eueH(g
0 0 0 1 T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eJesey eA eipid|/
0 0 0 z 0 z 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oiduey (9
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oayd|g
m\Sr_m:r_wsv_
|
0 0 1 0 T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 ejeyeysw|y o
eA ezaduoAu m
eYSIWEWISNY| ™
1 0 1 S v T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eJeyeysw|e
em3undny|
1 T 0 v r4 r4 r4 r4 0 0 0 0 0 0 0 o0AQ|z
€ 0 € 2 T €1 2 € 1T v € T L 0 L 1zey |t
m>>N3v_3“_3v_
o1 1 6 6¢ 91 €1 St LT 8¢ vT 9 8 6€ €1 9z 090aN VIANS

£ 'YN OHSILVYaWVI)

NWIepn eu N>>>Cmn_.0>__m> BSO) B\ eMm) emi|innyadozijiz enjeH A ITVYMA3Ar




08

€0¢ L9 SE€T oee 8€1 61 T8¢ ST1 L9T SS€ ori ST¢ vee 148 6L1 nmil viaNe
114 8 (4 174 8T 8¢ (44 ot (4" €L 8T SS 8T L T1 VOMIN VIANT
€ T [4 €T ot € 9 v [4 L L 0 9 S T ODO0AN YIANT
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 eney euey
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 elesey eA eipi4
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 oiduey VZIHNIN
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 o9ayd

emysnysny

£ "VN OHSILVEWVI)

NWIJEeAA U N>>>CNH_.O>__N> BSO) B\ eM) emi|NnYnyad0zijiz enjeH :|IA ITTYANMAACr




€T 0 0 0 0 0 €T ED L1/9T0C v93IZN

T€ S T v 0 0 0 0 0 T T 0 T T 0 S [4 € 61 6 O5S0daN VInNTr

€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T T 0 0 0 0 [4 [4 JIN

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 ED re/ocoe

r4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T 0 T T T 0 JN /

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E) Oc/610¢

1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T T 0 0 0 0 Bl 61/310z| oamvun

1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T 0 T E)

9 0 0 0 0 0 0 0 0 T T 0 0 0 0 1 0 T v € T Bl /

1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 T E) 81/L10¢

9T 1 1 € 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 [4 T T ot € L B[

1 1 0 T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 ED L1/910z

6¢¢C €¢ T [44 T T [4 0 [4 S € [4 T T 0 L 9 T 06T <6 86 VO VIANS

0¢ T 0 T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6T St v VIANT

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 B[

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E)/| re/oeoc

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 B[

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 N 0z/610¢

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 B[ V13AN
6T/810¢

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 N

ST T 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 14 €1 1 B[

S 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 S [4 € N 81/410¢

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 B[

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 ED £1/910¢

Vs 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T T 0 [4 [4 0 TS 144 Le VINNT

9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 S T B[

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 E)/ re/oeoe

9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 0 9 B[

L 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 L [4 S N 0z/610¢

6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 [4 4 0 9 14 [4 B[ VANNHD
6T/810¢

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 ED

14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 14 6 S EI

1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 14 T € ED 81/410¢

8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 € S JN

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 ED L1/910¢

SST (44 T T¢C 1 T [4 0 [4 S € [4 0 0 0 S 14 T 0zt  |[€S VIANS

0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 EI

81 [4 0 [4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T T 0 ST ot ED Tz/0z0t

8T 8 T L 0 0 [4 0 [4 [4 [4 0 0 0 0 [4 [4 0 v T Bl

14 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 [4 ED 0z/610¢

L 0 0 0 0 0 0 0 0 T T 0 0 0 0 T T 0 S Bl VAIIN

6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 ED 61/810¢

113 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T 0 T 143 B[

€€ 0 0 0 T T 0 0 0 T 0 T 0 0 0 0 0 0 T€ E) 8T/L10¢

€1 0 0 0 0 0 0 0 0 T 0 T 0 0 0 0 0 0 [4} EIA

8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 ED LT/910¢

nnyj ejwnp| ejwnf| 1epuoyas|I1SUISIA 1 1 1SUISIN liepuoyas|18 llepuoyas|18 1 ISUISINI| ejwinf|11epUO)Y DS

119AA 1ysnysny lueyniw em njiAueSuepn 1NN e)ejwew 11303n))| 1zunjeuem eu jzuadelp WIVIN VYOI
nweypiuny eA esoyey eA eury

8 ‘YN OHSILYaWvII




(8

L 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 0 0 0 1 0 T S r4 € IN 81/4102
€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 € 14 T EN|
8 v T € 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 v 14 z ET /1/9T02 VAMONIHOVN
v T 0 T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 € € 0 EN
(44" LE T 9€ 9 4 174 0 0 0 € € 0 L S c 9 9 0 €9 9¢ LE VYOI VINNT
443 LE 1 9€ 9 z v 0 0 0 € € 0 L S 4 9 9 0 €9 YA LE 090aN
VIANS
0 YINOQOd
29 €2 0 €T v 0 v 0 0 0 € € 0 S 5 0 9 9 0 12 T 0T VMdVYMdIN
09 174" T €T c c 0 0 0 0 0 0 0 r4 0 c 0 0 0 ra 4 qT LT YOANOM
Y43 9z 0 9z 1 0 1 v 0 v 0 0 0 €1 1 (4 9 z v SL 9€ 6€ VOMIN VIAINS
T4 9¢ 0 9¢ T 0 T 174 0 174 0 0 0 €1 T 4 9 c 174 SL 9¢ 6€ 0O90aN
VIANT
<L 0T 0 0T T 0 T 74 0 14 0 0 0 r4 T T 174 T € 19 LC /24 JN YINOOII
€9 91 0 91 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 0 1T c T T ¢ 6 qT J2d VIWOOSIM
0 NINSYH
66T 0s 0 0s 0 0 0 € c T T 0 T 6 S 174 0 0 0 9€T or 96 YOI YVINNT
86 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 € € 0 0 0 26 8¢ 9 090aN
VIANT
125 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 z T T 0 0 0 0€ 0T 0z IN
12/020¢
6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 T 8 EN|
6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 € 9 IN
0z/610¢
S 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 S T v EN|
6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 r4 0 r4 0 0 0 L r4 S IN s1/s10z|  Imawann
z 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 0 14 EN|
8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 € S ELA
8T/L10C
v 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 4 r4 EN
b1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 z z 0 0 0 0 4’ r4 0T IN
LT/910C
9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 v 4 EN|
10T 0S 0 0s 0 0 0 € z 1 1 0 1 € z 1 0 0 0 v 4 25 090aN
VIAINS
o1 8 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 z T T IN
12/020¢
St ov 0 ov 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 S € r4 EN
v 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 v 4 14 IN
02/610¢
v 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 r4 r4 EN|
€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 T 1 0 1 0 0 0 1 0 T IN 61/8102| ynvOVIVAN
€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 € T r4 EN|
€1 0 0 0 0 0 0 € z T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 (1] T 6 ETY
8T/L10C
6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 4 L E)
€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 r4 r4 0 0 0 0 1 0 T IN
LT/9T0¢
L z 0 z 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 S 0 S EN|
L6T q T 174 0 0 0 €1 0 €T < T T T T 0 S < € TLT LL 6 YOI VINNT
991 0 0 0 0 0 0 €T |0 €1 1 0 1 0 0 0 0 0 0 ST |89 8 090dN VINNT
4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 T 0 0 0 0 0 0 1T 9 q IN
12/020¢
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 T EN|
8z 0 0 0 0 0 0 1T |0 1T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 LT S 4 IN 02/6102
S 0 0 0 0 0 0 z 0 z 0 0 0 0 0 0 0 0 0 € T r4 EN|
ST 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 9 6T AN 61/8102
6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 0 6 EN VO3IZN
8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 r4 9 AN
8T/LT0C
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 EN|
9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 6€ ¥4 IN

8 'VN OHSILYaWvI

nweypiunj eA esoyep eA euly




€8

Y43 9z 0 9z 1 0 1 v 0 v 0 0 0 €1 1 4 9 z v SL 9€ 6€ VOMIN VIAINS
T4 9¢ 0 9¢ T 0 T 74 0 174 0 0 0 €1 T 4 9 c 174 SL 9¢ 6€ 0O90aN
VIANT
cL 0T 0 0T T 0 T 174 0 14 0 0 0 r4 T T v T € 1S LT /24 IAFINGL
€9 91 0 91 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 0 1T c T T ¢ 6 qT VIV
291 SS 1 vs 0 0 0 € z 1 z 1 1 o1 9 v € 1 z 68 2% 8y VOMIN VIAINS
€€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 € € 0 0 0 LT 11 91 090aN
VIAINT
€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 c T T 0 0 0 T 0 T JN
z 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 r4 T T EN Tz/0z0e
9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 v r4 JN
z 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 r4 T 1 EN 0z/610C
z 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 0 r4 0 0 0 0 0 0 JN
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 EN| 61/810¢ VAT
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 JN
0 8T/LT0C
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 EN|
9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 r4 r4 0 0 0 0 7 r4 r4 JN /1/9102
11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1T r4 6 EN
0
U 0S 0 0S 0 0 0 € z 1 1 0 1 € z 1 0 0 0 ST €1 z 090aN
VIANS
6 8 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 IN
0 0 0 12/020¢
%% ov 0 oY 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 EN
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 IN
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 EN 0z/610¢
€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 1 0 1 0 0 0 1 T 0 JN
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 EN 61/810¢ \ant
S 0 0 0 0 0 0 € z T 0 0 0 0 0 0 0 0 0 r4 T T AN
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 EN| 81/L102
6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 r4 r4 0 0 0 0 L L 0 JN
0 LT/910C
€ z 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 EN|
0
o1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 o1 € L 090aN
VIAINS
174 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 74 € T JN
z 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 r4 0 r4 EN Tz/0z0c
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 T JN
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 EN 0z/610C
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 T JN
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 EN| 61/810z| VMONVNY
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 JN
8T/LT0C
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 EN|
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 N
0 0 0 LT/910C
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 EN|
0
LY S 1 v 0 0 0 0 0 0 1 1 0 1 1 0 € 1 z LE v1 X4 090aN
VIAINT
9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 T T 0 0 0 0 S z € IN
z 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 r4 0 4 EN| 12/0z0c
€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 T r4 T T AN
1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 EN 0z/610¢
o1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 0 6 T 8 JN
€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 € 0 € EN 61/810Z) YAMONIHOVN

8 'VN OHSILYaWVYII

nweypiunyj eA esoye eA euly




¥8

Y9€T 14424 S 6€¢C (1) 14 9 6¢ 174 LT 9T 11 L qS T¢C 14 (0] T4 qT 0.6 T4 4 174 NN YIANT
S0z 44 T 1¢C T T 0 0 0 z € £ z 1 | 0 L 9 ; 72 V7 6 VYOI VIAINS
s 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 0 z z 0 15 e LT VIANS
9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 S T N
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 P ﬁN\ONON
9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 0 9 ETY
L 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 L 4 S EN 0z/610C
6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 z z 0 9 v 4 ET VZIHNIN
6T/810C
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 EN
vT 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 vT 6 S ET
v 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 v T € EN 81/L10¢
8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 € S JN
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 EN L1/910¢
1ST 44 T 12 T T 0 0 0 z € € z 0 0 0 S v T 0zt |gs L9 VIANS
0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 ET
12/020C
8T r4 0 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 ST 0T S EN
vT 8 T L 0 0 0 0 0 14 0 14 0 0 0 0 r4 14 0 1/ T € an /
vI 4 0 4" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 r4 T T EN Oc/610¢
L 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 T 0 0 0 0 1 T 0 S S 0 In 61/910z|  vonvl
6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 q 14 EN
S€ 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 T 1743 LT LT In /
€€ 0 0 0 1 T 0 0 0 0 1 0 T 0 0 0 0 0 0 1€ S 9z EN 8T/LT0¢
3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 T 0 0 0 0 0 0 4" S L In
LT/910C
8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 14 12 EN

8 ‘YN OHSILYaWVYII

nweypiury eA esoye eA eury




S8

NWIeAA BM IysIWNn eysalogny
Il LIZEAA LINBYSWNY BU NWI[EM

BB\ BZ l|e)lI8S
BU eueweYp aAusmuw LIZEeAA YN EMY

I[ex1I8S BM 0Zamn

eu euebulny awn| U ema|0]oln
luINeysn enebuiziyiz emnyawiz
ejenjoz||iz eqife 000y NWIBAA

emy emLiifeny emysazemny eu LIZep\

lequijequ LIneysn eoiny
BU BYemw ey INISINYL-HO axeAk

‘nuiie A
BM IysiWn)n Bzajapuany eu

M 1USILUMIN NSNUOABUEK 1RQUIEaL ayoeyd eJew LNeYsn eony Iyemawl awn J 0S INeyswny euU 66266 nwiem em| nwnynfew em ilezajoyoin eA ejwnl| eiwewisny nsnyny eejn Z
%opwm“g . M e ox_cM_ w._Enw, oueliw Byeiw eyd Ipuldy] BMY 1UIYD OYIY nynbundn euny emny 1UlBgNY BU 19|\ eA ejliee)] eysijiSemny| emnyawil BZ 1|e)1U8S BU BUBWERYP
IRe hie) & 1 opeq LIzep\ emy LIneysn eyod obuemiyy ‘02/610Z BYPS) EM BYEMW BYIAUROAlll NNy oeYeN sawn| eA 1IsjO| aAuamuw LIZeAA neyswny
lulwiyiey nsnynyj emiyi odemelow
-40 NNYI\ Ngiiey eu LIZeAA
BMIWIYSBYIN BMY BM3|OJIN LINBYSN
IjyeIn emiAuejohl|l eoyIN ez gz
ele|Ip\ ©Auamy odoljem geg8‘6 nwile A
eA ey nwiepn Bm Iysiwnin nsnyny
lneysn emadiepn 811 pL nwiiepa (1l
Bwizu 1you
ehelip eA 1zebu aAuamy Iysiwniem em ejwinf ez nuimoie} emst eyply .3£__m>>
amzabuol nwiep) eu eabuony| ek ogjapusew eu ljipeew ‘ elile
nynbundn eu 1zey eapus}iA BM NjOSONN BU
BU 9|nys eajaqualny eA Ijife emy eAejipn nsnyoAeueA ejensew g¢0‘zs NWIeAA
BURYOINY NWIBAA BIJEMNY BMPUIYSBUBM
eh 1zebu swn| ez isyQ eA naleg (i BRI BA ZBBU SWN | BM BSILOR eu eabuony eu emajoquialowiz
AR BA L L HOEN }yeIN eu exisnyoAll eoxin
akuemy €16} anys eA ejunr (11
082 IIUBIS eueyijedny ezemnyizey
e ejwnin ez nwimye) eyply luiwyie)
BU ey nsnyny nwijem eA oyiwelejew eues obopiy obuemiy
emiAuejozi|iz eAe|IpA BB NWIBAA
eu ojowebueyo eznbundny 1)1 nwiem eMy YIAuUB)II BMNYBWI 11y ouenyiw
eA ogjapuael eu ljipee ‘elily eA
BM Iysiwnin nsnyoAeueA ejensew ‘ellaysiy g| 1u 1zuabninyepn eu awn | (0% - -
elensew ljipelny ||| eeyw ez |[eyag
Iipelny 1 1zusbninyepp eu swn] [ eA 13ey oueneysew eA ouejnyiw eAuejny 7 BYEILEL SAUOMY ZUSBIINME A BU
e/ ey ouelneysew eA oueinyiw em e| nwnynl equiemy 1jemyn eu elowed Ow._.v_m\_n 1ey m>m__>>v_m\.ﬂ 7B mH_E\J,.\_/. ok
IWISeJ BMNYRIN OBqUIE Ngilelein BYamnyj 1ex ey >c.$___ Ew.ocm“:v.___(c ek ejwnp (i
oez ojowebueyd Ijipelny nwiepn
ele|ip\ eA 1zebu aAuamy Iysiwniem em EU BUEIMf BU 9|NYS BjqLUsnA
amzabuol nwijep) eu eabuony eu eflowed ‘ Lifeepp eu oueljipelew
nynbundn eu 1zey eapualiA BM NjOSONN BU NwiepA\ Bm 1Iysiwnin
Bu aInys eajaquIsiny BA iife emy eAeiim BUBYOINY NWI[BAA BDIJEMNY BEMPUIYSBUBM - eu ouginyiw eAuejny eu efeJepeu elWEBWISNY BU BZajopusn ‘
eA 1zebu swn| ez isyQ eA naleg (i oI NLIEM EDIEMNY EMPULY 120¢-910¢ emysipuedny ‘elife eA ejensew : ST 19PUSMH
. o A . eAe|ip) A 1zebu sawn| em esijoen eyemw eyo Ipuidy emy eyliAuejswel . N
oAejenjeA emny eysaAuosuwi SRR DBy BMOpUSIEUEM NLLINEM
[utwiyies iy nwnynl ezajaxainy exney| odem LileeM ey elenin
\ZEREV ENN)] JNNL VMMI VMHSIZNVNX
o,
IMIANVHIM ININ VA OZ3aXM3ANIdVIN OLONVONVHO IFVZ3NaMaln % IfYZ31aM3aln VMDY LOAII OSINVIN VA OONITVIN VN

OZ3aXM3IANIdVIN VN OLONVONVHIO IMVMY VMHSIZNVNY VA OONITVIN VM NAIFNIN VMM JINNL VA NINNYMNFVYIN VM IfVZ313M31N VA OLLIdVIN NSNHNM V1ILIMOONVE

JNNL VA NANNYNFVYIN VM IFVZ3T13MI1N VA ININHLVL NSNHNM 1LIdVLN VN VNVYO1NM




98

odoAleA eselsepew

BU Izunjeuem eA 1pepl eu euebuliny
eyifejiyoeuem nwijem eA ipepi ez
nwimye] eyiyeyn emy enlny Ij1 izunjeuem
BU NWIjem em oueimn eA uiwiyyel

eAuejny exnes OS 1 eu [INISINY.L
eA ey nquey em ouepjuiysn eu odamnyj

Izunjeuep\ eA 1pepi emy|

nwiempy enebuizoeun eu oAuemebuw eA
NWIMYE] euley awn] ‘eeli|\ Bz I|equas ez
eyejwel akuamy 1zuabninyepp U oeque
Lifeem edny [NISINYL eu emAuejeu
nwiep\ em ilezequiesn g| ejeng

04

oAejenjeA
eAuejny emy I|Iy ezajeyaieul awn |

sInys

BU BRI\ BZ ||B)lI8S BZ B)e|wel)
akuamy nwiep\ em oAuemebw
BM LINZW OUBIMN BU BMNY

I|l IZUnjeueM eA Ipepl Bmy nwijem
BM OueIMN BA elepizuey| eu emny

‘a|Nys eu eeli

BZ I|eylIag eA luepu nwijepa
em Ifezequiesn eyiey

BMES OUBIMN BYSH{INEeyny

62 BIAUBJOAAI|IA BLIBYSIY

eAA oeyiA e 1pepl ¢ g eAdn ezueny
emysipnioAieA 99 esjapusoAeueh
viy‘L emysiwniyoAied

Y15°L eminbunjolijeA

nweypiN eA uneysew (@

166°‘GE nwien eA |ipee ez oznbu
nsnyny ozunjew emijedolepy  (p

IIyeIS opuNniw aAuamy
B)YoMEMNY BU OpUNIW BYSI|IPEGRMNY
eA 1jife emy nwinjeew Ijeqry 8o}l l|exLes

BZUBMY 09AA BMUSIpUBdNY LIgNSIEM
[1eYem emy opunniw emysijipeqgny
equony ezayolnyemey nwiem ek
lypeeg "¢ ‘nwile \\ 08Yd/IZey eysijipemny
eu 09AA eysipuedemny| g| 1ze0z

eysnisi| e)uss ‘gL0¢ IPey 910¢ exemi
eA 1By Blwn BM IySiwniem em pjieyn
B| 1Z80Z BZ9|9)9)NY I|EX1I8S BU BUBYOINY

%09

‘oeh iIquioew

eysijisemoljem G/8‘y| eh ey
03AA emiysijipeqgijem ewizu 1ysu
emy 0y6°g nwijep ‘eyply “L6g‘L
IU lUIwyiel emiAuejozijiz eAefipn
akuamy 0oAA emiysijipeqolepy (2

opunnwiy eA

emyejew eu luizey uwn eA upey Ijiyes
elelepew eyijey nwijem eyamemny

BM LINZW Ngielejn ayami l|exias

0AAIY 08AA ejedny e|iq njeelsiiem 09AA
epuedny Bz BjIS eu EMnYOIlem nwijem eA
Iypeeg ‘¢ 09AA
eysipuedemny eA ewey|| eu jaleg eepueny
eyney imysnjuiysiey eAejipn eA izebu swn |
4 nwiep
09AA eysipuedemny e| 1zeoz eysnisl|i
[[e)II8S ‘ewwn BM IYysiwniem em pjiyeyn

B| 1Z90Z BZ9|9)9)NY I[EX1I8S BU BUBYOINY |

%08

09€°9G¢ |u ouejw
eyelw emy 09AA emysipuedawem

Bwizu 1you nwiepA eA ejwnl(

BZ NWIMYE) MY OAAIY BlBH "lulwyle)]
emiAuejozi|iz eAejIpn\ 9Auamy €60°02
nwiepn 09AA emysipuedny (q

ljlewyjisel eu ozusAu ediny
eMy elIBYS] g| aye| nwnynl ezaja)ainy
BYSSZOMINY I[BYLI8S BqUIOINY BMY
aye| nwnynl ezajeyainy apuelll sawn |

‘|swin e lu elsysiy iy
nwnyn[ emebul [NISINV.L BU BUBIHIYSNY
emy IjIy nwnynl ezsje)ainy eajapuaawll
OAAIY Iy nwinyn[ BZB|@y81ny BZ Ilewl|jisel
eM egeyn eu Isisee | em ebueyon
:0zamn eabualemny ez
BUIWSS BU OZUNJEW BOINY BU IZBY BOPUSHA
‘lIysiwniem eA ipepl em njnbundn eunyy

%001

"oueliw eyeiw eyo 1puldiy emy
BWIZU IYyoUu emy emLifeswem zzsg‘ss
nwiepA ejwnl ez nwimye) emy ‘eyply
‘BylAuluejowl emajaquialozi|iz eAejInn

akuamy $9g‘z nwieps eA ealy (e
oAejenjeA ezajoyalawil
awin] ouejw eyeiw eyo 1puldy exney

NWwieA\ eMY NWeypIN
eu elilyy eA exejwely U nwijepn
em Iysiwnyn eA awn] (9)s eyos
nBunyiy eays em ngiinw emyy

Nwijem emy nweypiuiy

BZ Eenjey enynyony
BU 09AA eysipuedny ‘Lifenyy

IMIANVHIM ININ VA OZaXM3IANIdVIN

OLONWVONVHO

IfVZ313aMaln %

IfVZ31aM3aln

VZ31aM3ainm
VMIXVLIOAITI OGINVIN

FNNL VMY VMHSIZNVNM
VA OONITVIN

VN

OZ3aM3IANIdVIN VN OLONVONVHI IMVMY VMHSIZNVNY VA OONTTVIN VM NAIFNIN VMM JINNL VA NNNYNFYIN VM IfVZ313M31N VA OLLIdVIN NSNHNXY V1ILIMOONVE

JNNL VA NANYNFVYIN VM IFVZIT13M31LN VA ININHLVL NSNHNM 1LIdVLN VN VNVYYO1NM




L8

nwiepn ligexemozeuiz ojowebueyo
BU 018y eznbBundny eipiesny|

oeA Iyejsew eu 1ysiwnin exyney 16uifu
ISISEE | BU EMILUNPNYBUBM OpEJ BMNY
emy 16ulfu ojowebueyd eu euequinyeuem

awn] eu LNZIA EMIWUNPNYBUBM
nwiep) ewsasiem nepep) eA

NwijeA\ BMY 8WN| BU BMB|0)0ZBUIZ
ewnpny eiogn nsnyny

IMIyeisoAaeul
LIIZBAA INBYSWNY BU NWIjEM

%8G ] em Iysiwnin nsnyoAeueA o}
I|I e)em emy oem ngifem eziwiexem nwiep\ equemy 1u odoAlr ojowebueyo %G'Gg8 elwijiIse emny eysaluoeul nny njaiw epnw eA oayojew euony elensSew NSNUn
Nwijem eiunpnyoeuem nepem BwaAA IN opeq ‘nwiep\ BMY BI1OQ Bwnpny BoINY ijen aAuamy eyIAuejoAlll iuiwyye | Il lUIWYIe) eu nijein eAuejny ! UM
lulwyye) eu yein eAuejnyy
Ipiyeyifeul swn] equemny eu elowed
nwijen ois ozequie
aulbulAu (uey eawosny eu ezajapuainy
eA owosew eiweleybilny enweny nwijem ) .| llequiieqw oausew eyney nwiepn
ozunjew aAuamy emn)lle A 262°2
OWIBMIEM Iysiwniem OAAIY ozunjewl ozamn eabualemny ez nwelboid
(yuswssassy pasN bBuluies | NWIBAA IUIBgNY BU GZ BOY|\ 9Ausm
BZ BUSOJNY BZ BYPS) BU EMNYOINY Lifeepn BIWEBWISNY BU NWIEA\ BMY| |
aAIsuayaldwo) siayoea|) nwijepn i ifelnenyn eAueyljl DS Ouelw exyelw ‘luizey nwijem eA ozunjew
BU euey0}aWi| IjIy oquier ‘oek ewn|ee) %8S ozunjew ez nwnjeew nwelboud /
eza|apuaemny| eA ifejiyew em aquieqey eyo 1puidiy eyney eell|N ez exejwelp ez nwelboud ejwewisny
eA alu ezajspuallny aulbuimw jexem elebueny (3|1 ) eluezue] nwi3
obued|y eepueny eu eylAueinyy ez ozunjew ez weiboid em Ilezojayain
eu ozunjew em obuedw enebuizoiny eh 1sisee| eu eejl|\ ez I|e)luas
em Ifeliensn eAueyn| emnyawil swn |
BMy ezajapuailny epuamy nwijem BZ BYE|WE\ BU BUBHIIYSNY
0AAIY nwije A\ eysinwnlemoeun ozunjep
em obued|\ euizey ehejip) eA Iypeeg
nUIAE} M Ifeiwinin ‘BYemw ey abue BYemw |y NWiep\ ez ejliee ‘ewiwn em Iysiwn
eu ilejeseyon ‘lfleAuesnyn eA ejensew 3 I™ 1 3 [ nwieAn . jliee} : n lysiwnin
eyisny eysueAeieuiz gg| 910z eAejizp\ odeque| eysinyny empeleul awn] "ewwn aAuamy odoiem ajom
eyley ozamn emabualny eAejip) BZ 1S1J0 08 ) 9
; nwimxe} em 1yiyesn 1u odoAl ojowebueyn eyemuw e|iy exlAuejeull emnyawil| em iysiwnin akuamy odoijem ajom nwiem ez nquinynquuny
eid “iy ojoulebueyo eznbundny ezemeu nwiiem ez ejliee} em ifeysinyn e 1zao Nwile A\ €| Jeyeq ezunjeul awn e| Jeyep ezunjn
SIN-OS.L BM OWINJW BAYY| BI[ILUENNY I Jliee) em lleysinyn g| 1zeoz IleM gl Leyeq leul 1 | ueyep ny
'9]0A esoyew
ek ¢,z9 elwijise eibueydiin oeque
0J0jN 1U Nwiiem emy ezobuooji|i| esoy .
onjiuejew eA eins akuamy
Ilequijequw Ijipeew em nyfunan eA esoyew
ejwnin . emysiuieaweA nwimye) eA jlempalew nweypiN
BU eueyljedolem $#06°‘0L NWIEAA A .
BMY BWWN BM Iysiwnin eA eu nwijen . awn] em iznwen elypuie siey’ Yy 9s nweypiuy eA Luneysew eA eyejwely eA iznweew
ejwn( ajoyd Ipuidiy exney 1zey emznyniny %09V, : G
eAk 1zey eA |ipeep enebuizny asjopusem OWBMBI 1BaW I1edL NABULE emadn 0zIy jey siey "ayN emy emiel|iz 62| ez eejni enjiinybnysny eu eayodny BU BUBY0}OZBUIZ BBJNI
I[I NWIBM BMY BM3|0JNY Ba[SpUSNY W] Pl leqUl llequl nqeyp g eejny eu g9 eejnl eayodawil sawn | eA ejensew epjiinybnysny
nwijem eysigeqgeseul i1y ey ejwnin emy
ouejiw exelw eyd ajoyd Ipuldiy exiey
BWWN BM IYSiwNin eyiiey lipeew eu oeA
1zey eA Ijipeew enebuizoiny BAA OpualiA
akuamy ezibulllfeuem i1Busm nwijep\\ opeg
‘embualny
eajopuseun oeque SN DS em
‘Ifeysezamn equuony ‘ownjw ebualny Ownyl SAuam| ezibujejed exiiwexny
[INejo)] osuaew emysljisemaweA Iquoe eysijiweyny ek |jile emy eypaj ljewijise %Sy eusiuebunn e| izeoz eA epeeg
linejo} ysii Iq N ysijiwexny eA i 3 BYpSj llewlisey ‘emysiuebuneweA 006°zz Iliejew
eses Ipey odequwe nwijep) eA Lis
eA eu i1zem eA ijiejew eysiuebunny (I
‘BqWEN IMayo emadny eu eqeiey ‘nwiemp E[OpUSRUI| GhE‘9 NUIEM EMY
eibuiny owaml LiIfeepp\ MY BYOINY|  eu eqgeleyiw eibuiny Lifem| eu 1AA em . )
08 lifesn e| 1ze0z ‘eyply €2G°9Z nNwijem
emijifesny BAA 0zabiIA 1ypijoliem nwijem| pyeyn owamiy eAdem nwijep) emy euile
BMY equieu QS| eojny eu ljifesny|(|
eA eypolo eayodny esjgpuseul swn| | Bz nqgijele} eysijiweny emajayony Lifeepn
VZ3naMainm JNNL VMY VMHSIZNVNM
o
IMIANVLIM ININ VA OZaM3IANIdVIN OLONVONVHO IFVYZ31aM3aLln % IfYZ313aM3aln VMDY LOAII OSINVIN VA OONIIVIN VN

OZ3aX3IAN3IdVIN VN OLOINVONVHI INVMY VMHSIZNVNA VA OONTTVIN VM NGICNIN VMY JINNL VA NAINMNCYIN VM IFfYZ313M3 LN VA OLLIdVIN NSNHNM V1ILIMOONVE

FNNL VA NANMNCYIN VM IFVZ3T13aM3LN VA ININHLVL NSNHNM 1LIdVLIN VN VNVYYMOLNM




88

ISIUBJN BMY N}OM 0}O}eM Beysipunjemny
eA nwnynlew eziwnny azemem
|l NWieA\ ez ojowebueyo enjejny

elsys em ngiinw emy odi| pexem Lely
| U Iy oqwel equiemy euony eu awn |

emijipefied
NWiIeAA Bm Iysiwnyn nsnyny

I[EXLISS BZ BXEJWEIN EMl]E
1zuabninyepA 1u oeque Lileepn

‘ellays em nqilnw

BMY OBZ IZB) BZ9|9)a)euem
ele|ip\ eA 1zebu swin |

eA 1SO eu uilem|y equiemy
BySHeYNY BU NWIjEM BM

EXIEN DS | BU BUBPIIUST EXIEY BM 1ZIPIBSEAN\ NQIIBYEIA BMY OUBDjIIYSN G¥ [EqUIeqL E[EnsW Bu ‘exiAuey eu eAelIp) eA 1zebu swn] eA| 1ysiwnyn eA osjepusew eu| Q|
|0])emey 1ysiwnyn esyeel\ eu Lineysew ey [1BY NWIEAA BM IysILN}n NSnyny| eueisnyny 8jo|0] oquel ne
BlIBYSy BM oem ngifem nsnyny nwijepa 192 oueuneysew eA ouejnyji|\
em 1zuabninyep) eA iypeeq euny opeg ouenneysew eA oueinyi eAueiny|| 8104 oquew eA nnl eAejipy
em Lifee | BMY nwij@ BOINY Bajapuanyy ek 1zebu ey own |
BZ ISIJO BU Oueljisemew
BM OWNY|\| BZajapuany
(yuswssassy paaN buluiel eyne om.om\m_ﬂwmmmv_mmﬁch M,\\M_W_MNQ YISy nuwiem ew ejifelyoyeueh
} V P98N Dulutes | AeX €pG 1L NWIEA\ BMY BMLIITENY ozunjew exifelyoeuem nuwiem
aAIsuayaldwo) ,siayoea ) nwiepn BMUSSZaMNY BU LIZEAA LINBYSwWNY|
GG ‘ ek Ipepl nsnyny eej\ ez |exles
ezo|apusemny Ilejiyew em aquieqey BU G6/°G6 nwiem em nynbundn U BUBLLEUD SALUSMU LiZe
obued|\ eepueny eu eyliAuejny BUNY BMNY IUIBgNY BU 1B\ ‘0Z2/6102 UNBUSWN Mw_ 18D BILUN :>>
Beypa) em exemuw eylAueoAll uiwyie | HNeY X 0zl BjEp ellmny
luyou
ejepizuey| eysinyny
paseq aouspirg . nwijem em 1fejiyn eu ipepl
) a10M nuwiljem eA uIyou nwiep\ eA isijey ifeyyew )
BMN LINeysn I|1 [UIYou nwiep) em|  ‘ninbundn eA eueew emy Ipepl eysisnyijl . ozunjew eA nn[ nwijem
%08 ejep 1zueyl ezunje}l odeque embualny en(ny 1|1 ‘lzunjeuem emy oueimn 6
nynbundn eA 1siiey 1jey eu elnyoAeyeli| eu nj efow 1u exiAueiny IyemoAll luwyie | eA ejensew eA eueweyp
B9JOpUSBUN YIUCIPB|aIY BM OWNYA BU nwijem eA 1pepi eysauony I|!
Isuefesy eA ulwyiey ay1Auey) AL M BA B1EDIZUBY BAS 0damn akuaA eisezipp 1INeysny eu
1EM YEPIZUEN B A nwiiepn eA lley luiwyienyy
IMIANVHIX ININ VA OZaM3IAN3dVIN OL1ONVONVHO IPVZ31aMaln % IfVZ31aM3aln <>>_vd.w.wwmhv_*._m__._%mﬁs<2 mE:...Wb>W0ﬁu@ﬁz<:x VN

JNNL VA NANYNFVYIN VM IFVZ3T13MI1LN VA ININHLVL NSNHNM 1LIdVLN VN VNVYO1NM
OZ3aM3IANIdVIN VN OLONVONVHI IMVMYI VMHSIZNVNY VA OONITVIN VM NGIFNIN VMM JINNL VA NNNYNFYIN VM IFfVZ313M31N VA OLLIdVIN NSNHNM V1ILIMOONVE




	FINALA TAARIFA YA UTAFITI.pdf
	Blank Page

	Binder1.pdf
	WALIMU (1).pdf
	TEMPLATE I

	2.pdf
	TEMPLATE II

	3.pdf
	TEMPLATE III

	4.pdf
	TEMPLATE IV

	5.pdf
	TEMPLATE V

	6.pdf
	TEMPLATE VI

	7.pdf
	TEMPLATE VII

	8.pdf
	TEMPLATE VIII

	BANGOKITITA KUHUSU MAPITIO YA UTEKELEZAJI (5).pdf
	MANEN0





